ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

por774

คาถาที่น้าขิดขิกสอนนี่เอามาใช้จริงๆได้มั้ยนะ

ppeak

ก้าวสู่ไสยดำแล้วระวังจะดึงสติตัวเองไม่ไหวเตลิดเปิดเปิงไปแน่เลยป๊อด แต่ท่าทางน่าจะใช้พลังจัดการสาวๆ มากกว่าไปทำชั่วอย่างอื่นแน่นอน

toeylogic

เสร็จนายป๊อดอีกแล้วแบบนี้ หุหุ ส่งถึงห้องแน่ๆ

frictionless

sdgfhjgjh asdfghjkl

เสร็จนายป๊อดอีกแล้วแบบนี้ หุหุ ส่งถึงห้องแน่ๆ

bkambang

ป๊อดจะถูกด้านมือครอบงำรึปล่าว?...
มาแล้ว  รอบ นี่มาพร้อม พลัง

cannarak

bigomnoi

xonly-809

ultramanpop

เจ้าป๊อดเริ่มเรียนวิชาแล้ว
ท่าทางจะฝึกฝนจนเป็นสายเวทย์ตัวจริง

alwayz

birdramon2

เจอคนสวยถูกใจ ก็อดที่จะลองวิชาไม่ได้ ใช่ไหม นาย ป๊อด

Boonyarith Pengcharoen

เริ่มเป็นจอมขมังเวทย์แล้วหนุ่มป๊อดของเรา

jackky jackky

นั้นละป็อดจงสัมผัสพลังด้านมืดซะแล้วเจ้าจะมีพลังที่ไร้เทียมทาน
ฮ่าๆๆๆ(หัวเราะแบบตัวร้าย)
ขอบคุณไรท์ครับ

arsenyo