ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิน ชอบปี้

Jod Jod

ตอนใหม่มาแล้วววววววววววววววว ป็อด จะจัดอีกกี่ท่า 55555

Minicookiese

อ้าวป๊อดเป็นแฟนหนิงไปแล้วหรอ กลัวจะได้ฟาดเพื่อนหนิงอีกคนด้วยน่ะสิ มนต์ดำก็ต้องเรียน มนต์สาวก็ไม่ขาด ป๊อดนี่เข้าท่าจริงๆ

LeLa

หนิงกำลังนิ่ง หลิวกำลังลุ้น  แจงโผล่มาอีกแร้ว   เหนื่อยแทนเลย

Own008

Suwat Took

พระเอกเราจะได้ฟันแจงไหมเนี่ยต้องลุ้นกันหน่อย

Japanese Sonmom1995

รอคอยเรื่องแบบนี้มานานละครับ ชอบมากเลยอิอิ

win2000

ลองเอาไปใช้ได้ไหมเนี่ย คาถาอาคมเนี่ย ::Shout:: ::WowWow:: ::Touchy::

Paru8888

yoshitoki

ขอบคุณครับ ถ้าไม่หลงทางไปในด้านมืดของพลังก้อสามารถนำมาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุดได้ แต่ถ้าหลงผิดก้อยากที่จะแก้ไขอะไรได้อาจนำพาผู้อื่นหลงผิดตามอาจารย์ศาสตร์มืดของเข้าตัว จิตจะเป้นอกุศล อสูรกาย มี ปอบ และ กระหัง. เป้นต้น กินเครื่องใน ของสดดิบ และวิญญาณ ผู้อื่นเพื่อพลังอำนาจแก่ตน

เอาแล้วววว พอผิดกลิ่นขึ้นมาเข็มทิศชี้หน้าเป้ารูร่องที่หมายต่อไปทันทีเลยนะมึงงงง ไอ้บักป็อดดดด::KO::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Torphant23

dan49

ต่อหน้าต่อต่อเลยนะนายป๊อด ระวังให้ดีจะโดนหนิงตบหน้าคว่ำยังไม่ทันไรก็เริ่มขี้หลีกับสาวสาวอีกแล้ว แบบนี้หนิงกับแม่วิไลจะให้ใครดูแล