ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 03, 2018, 06:57:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tom053795786

ว้าวๆ เรื่องนี้เจ๋งดีครับ เสียดายมีแค่สามตอน ขอบคุณมากครับ

thegift52

gooda

อาจารย์ก็อยากลองนักเรียนเป็นธรรมดาละนะ คงได้เห็นได้ชิมนักเรียนแน่ๆ

as72340639

infinityex

HNY ครับ เปิดเรื่องใหม่มาด้วยไอ่หนุ่มปืนใหญ่ไล่เก็บทีละคนแบบนี้

HypN♥s

อ้างจาก: nekki เมื่อ มกราคม 04, 2018, 07:04:29 ก่อนเที่ยง
มีสปินออฟภาคอาจาร์นใหญ่ไหมครับ สวัสดีปีใหม่ครับท่านฮิป
แฮปปี้ เบิร์ดเดย์ เอ้ยไม่ใช่ แฮปปี้ นิวเยียร์ เช่นกันครับ  ::Sweat::

อ้างจาก: MΞLODY เมื่อ มกราคม 04, 2018, 08:48:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: MΞLODY เมื่อ มกราคม 03, 2018, 08:35:09 หลังเที่ยง
ไหงคุณแม่ถึงได้ติดใจเฉยเลยอ่ะ  เลิกคอมเพลนท์โรงเรียนดื้อๆเลยซะงั้น ::DookDig::

ปล.ผมยังรอเรื่องที่ท่านฮิปเก็บไว้ในคลังอยู่นะ  ::GiveMe::

เรื่องไหนเอ่ย ตุนไว้เยอะมาก

Because Summer is Here. อ่ะฮะ

ตอนแรกเกือบนั่งแปลล่ะแต่มาเห็นในลิสต์คลังท่านฮิปก่อนพอดี เลยกลับไปนั่งแปลในลิสต์ตัวเองต่อเหมือนเดิม  ::DookDig::

อยากแปลเรื่องไหนก็แปลเลยครับ หลังไมค์บอกผมก็ได้ จะได้ไม่เอาลง  ::Sweat::

vincenttatto

คนเหี้ยไรจะเย็ดเก่งเบอร์นี้
แต่ผมว่าภาพหยาบไปหน่อยนะครับเรื่องนี้

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

worachat39

ระดับปรมาจารย์เลยนะครับเนี่ย หน้าไม่ค่อยให้เลยแฮะพระเอกเรา จารใหญ่ไม่รอดชัว

nagasata

แว๊บแรกที่เห็นลายเส้นไม่คิดว่าเป็น milf ntr เลยจริงๆ คุณแม่นีเก้บกดมานานจริง

phatsa

Demon-Wolf

เป็นครูพิเศษที่ดีจริงๆๆ ผมก็อยากเป็นครูพิเศษแบบนี้ ::Glad::

siwapeeza

Indeperdent