ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝ้าย 3 (วิบากกรรม)

เริ่มโดย cdx, มกราคม 03, 2018, 12:49:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

ลบ

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

songsak

ตอนแรกนึกว่าน้องฝ้ายจะไม่ได้เจอกันลุงดำอีกซะแล้ว

กำพล

จะยังไงถ้าหนูแยมรู้ว่าสาวฝ้ายโดนตาดำจัดหนัก จะร่วมด้วยไหม

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ฝ้ายติดรสเสน่หาของลุงดำแล้วนิ

spr566

น้องแยมเป็นเหยื่อรายต่ไปแน่ ๆ อินเทรนด์แบบนี้

hnarii

เดินเรื่องได้รวดเร็วดีมากครับ ตื่นเต้นๆ

speedlove1

ตอนต่อไปขอ มิลิน vs ลุงดำ
ไม่ก็ พ่อมิลิน vs ฝ้ายหรือแยม

tantawanjames

ตาดำออกจากคุกแล้ว แถมสาวๆก็โตกันหมดแล้ว งานนี้ตาดำได้มันล่ะ

phaii

แฟนคลับมนุษย์ลุงครับ ชอบแนวนี้เป็นอย่างยิ่ง

Man Chin

อยากอ่านต่อเลยอ่ะครับ ชอบแนวตาแก่ๆเย็ดหญิงสาวลูกคุณหนูที่สุด กระตุ้นอามณ์มากเลยครับ อยากให้เย็ดแบบคาชุด นศ รัดๆฟิตๆแบบไม่ถอดเลย แตกในคาควยไว้ไม่ถอดเลย3 วัน3 คืน

kipkipju kisdsada

หนูแยม ทำตัวสงสัย ระวังจะเจอดำอุดปากนะ

wiseman

หนูแยมน่าจะเป็นรายต่อไปของลุงดำ หรืออาจจะแอบมาเห็นลุงดำกับฝ้าย แล้วดึงมาแจมก็น่าสนุกครับ

swss2511

ครั้งแรกตราตรึงใจน้องฝ้ายจนต้องเฝ้ารอลุงดำจนพ้นโทษ จะรักษาความลับได้นานแค่ไหนสำหรับสองสาวเพื่อนรัก

johnywalker

น้องฝ้ายยังจำรสรักที่ลุงดำให้ตลอดมา ไม่รู้นี่เรียกว่าความรักหรือความใคร่นะ