ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ED] Tomodachi ja iya! | Don't Wanna Be Friends! [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 04, 2018, 06:11:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

เป็นเรื่องน่ารัก และดูดีมาก ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้ ... และยิ่งชอบตอนจบที่นางเอกติวเข้มขึ้นเพื่อจะได้มีเวลาเที่ยวกับฝ่ายชายให้มากขึ้น ... มันต้องอย่างนี้สิ  ::HoHo::

thegift52

เฮ้ย ได้ด้วยหรอน่ะ ได้ของดีเชียวนะ เก่ง ฉลาด ขยัน น่ารัก นมบึ้ม หื่นด้วย ที่ต้องการเลย

ipor

ข้อดีของการเรียนโง่คือ ได้รุ่นสวยมาติวให้

ensd-07

::Pull:: ติวเสียวน่าจะมีคนมาขัดจังหวะบางนะ จะได้ตื่นเต้น

pongharu

dulong

อ่านแล้วรู้สึกดีมาก น่ารักดีจังคู่รักวัยรุ่น
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

karnkarn

as72340639

kapomman

MMJ

::Shy:: นางเอกน่ารักจังงง พระเอกดูหงอหน่อยๆ แต่ก็เคมีเข้ากันดีนะะ ขอบคุณสำหรับการแปลค่ะะ

conx96857

bull-shit

terter

(S)Kater

แนวสาวซ่าบ้าๆบอๆแบบนี้นึกถึงเรื่องสาวแกลที่ผมเคยแปลเลย น่ารักดีนะคู่นี้
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

siwapeeza

ผมก็เรียนไม่ค่อยเก่งมาติวให้ผมหน่อยยยยย