ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
258 (44.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 576

dujimak

ว้าวยอดเยี่ยมเลยครับตอนนี้
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

animaru17

pikachu

โดนครั้งแรกแล้วติดใจ สงสัย จะมีต่อกันยาวๆ

ziggy2

::Glad:: ปิดฉากอย่างงดงาม รอติดตามภาคต่อไปครับ
หมอพลอยนี้กว่าจะได้เนอะ

Empire13

อยากเอาวิชาลุงพลไปใช้มั่งแต่คงต้องไอดังคุกคุกแน่เลยครับ

Sanchai Suntornrarag

สมการรอคอยจริงๆ ครับหมอพลอย เห็นเรียบร้อยแต่ร้อนแรงจริง

zebrazaa

kkoopp

คุณหมอคนสวยคงต้องถูกจัดการให้สาสม. แข็งที่สุดอาจจะกลายเป็นรักที่สุดก็ได้

pchavee

ต่อไป หมอพลอยจะหาทางแก้แค้นหรือเปล่าเนี่ย

bondinlove

อยากให้หมอพลอยติดใจลุงพลแบบสุดๆไปเลยอยากได้เเบบนั้นจะดีมากเลยครับ

nutdonut

ขอบคุณมากนะครับ แอบใจหายเหมือนกันว่าจะจบซีซั่นแรกซะแล้ว

Nal

apinya_30

จบเป็นภาคก็ดีนะครับจะได้พักกันทุกคน. ยังไงก็จะติดตามครับ

livpool

สุดท้ายก็ไม่รอดลุงพล ไม่รู้จะมีครั้งหน้าปล่าวได้แล้วต้องเอาให้เต็มที่

Anant Be

เป็นคนแก่ ที่น่าอิจฉาจริงๆ ได้ครบเซท ขนาดนี้ 555+
ขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับตอนใหม่นะครับ