ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 2 แปลไทย By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 05, 2018, 06:52:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eeb

ชอบเวลาเห็นเมียเคลิ้มร่านต่อหน้าผัว แต่นานๆทีจะเห็นคนเป็นชู้เป็นคนหงิมๆ ได้อารมณ์อีกแบบ

sixdevil7

จัดการเมียอาจารย์แล้วงามจริงๆเลย....ขอบใจมากครับ

bigboy001

::Thinking::  เดี๋ยวถ้าไอ้อาจารย์หื่น มันเกิดจะเอาคืน ตามพวกไปแก้แค้น ตัวเอก ทำไง...

stepgu307

ได้เเต่มองเเต่ก็ทำแะไรไม่ได้ พระเอกสุดๆไปเลย

jo2035

ohm2999

เมื่อไหร่จะจัดอาจารย์ใหญ่ซักที่ รอชมอยู่นะครับ

keatmano

หวังว่าคงไม่ยุ่งกับนักเรียนตลอดไปนะ ... แต่ยุ่งกับเมียชาวบ้านเนี่ย มันปีนต้นงิ้วนี่นา  ::HoHo::

thegift52

นี่สิ ใช้ความสามารถในสิ่งที่ควรที่ถูกต้อง เพื่อช่วยเหลือเหล่าอาจารย์และนักเรียน  ::Confident::

pod_pod555

thank you very much

เม้นท์มักง่าย-เม้นท์ขอบคุณในกระทู้ห้ามเม้นท์
แบน 90 วัน

bosszaluna

makijung

พระเอกแม้งสุดๆอะ อยากให้มีกับนักเรียนบ้างแหะ555

kapomman

ensd-07

::Me?:: จัดเมียเพื่อนร่วมงานโหดมาก เป็นผมยิ่งตายค่าเตียง