ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rung20057

tcm12599

ขอนลอย บักเคียบ

ตกลงมุกจะเสร็จก่อนมินแน่เลยใช่มั้ย และคงท้องกันทั้งบ้าน ตาแก่นี่สุดยอดเลย ลุ้นตอนตาอไปอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

ayiraj2408

ไม่รู้ว่า ม.มิน หรือ ม.มุกจะเสร็จคุณพ่อก่อนกันนะ แต่ดูแล้วน่าจะไม่รอดเงื้อมมือทั้งคู่นะ 55

kidxero

โอเครู้เรื่องครับ มีเรื่องใหม่มาให้หายเหงาแบบนี้ก็พอใจแล้วครับ รอให้ว่างค่อยกลับมาแต่งต่อก็ได้ครับ คนบอร์ดนี้เข้าใจแน่นอน

holovelove

รออ่านมาหลายวันครับ ดีใจมากที่ลงต่อให้อ่าน สนุกมากๆ ครับ ไม่รู้ตอนจบจะมีลูกครบทุกคนไหม
เหงาๆ

P0A0Y0

สุดยอดมากๆสมกับการรอคอยสุดๆ
ขอบคุณครับสำหรับงานดีๆแบบนี้  ::Thankyou::

สมปอง บุญ

nonane

พ่อเลี้ยง เล่ห์เหลี่ยมเยอะจริง ฟันครบ แม่ลูกแน่ๆ เชียร์พ่อเลี้ยงฟันนอกบ้านบ้าง

YO Samkha

::Bloody::ไม่เหลือแล้ว...ได้เป็นเมียพ่อเลี้ยงทุกคนสบายใจพ่อเลย

Tha Napong