ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

ขนาดนี้เเล้วคงได้ทั้งบ้านเลยเเหละ ยาปลุกเซ็กซืซะด้วย ไม่ริดแน่ๆ

boyboyboy

ขอบคุณครับ คุ้มค่าการรอคอยจริงๆ เริ่มหวั่นๆ ว่าระยะยาวพ่อเลี้ยงจะยังไหวหรือเปล่านะ อิอิ

peat

มาตอนนี้เหมือนจะจัดอีกสองสาวพี่น้องเลย..
โดนยาเข้าไปด้วย..มีหวังโดนรีดน้ำหมดตัวแน่ๆ

Awirut Chomaithong

เหลือคนสุดท้ายแล้ว อยากรู้จิงว่าจะออกมาเป็นอย่างไร

Against01

ost

ขอบคุณครับ ตกลงมินยังไม่เสร็จคนของเราตอนนี้อ่ะ อุตสาห์ลุ้น

olemantu

มีผู้จัดการส่วนตัวแบบนี้ยังไงงานก็สำเร็จแน่นอน โดยเฉพาะแม่ขวัญตามใจอีกด้วย..เฮ้อ..วาสนาสมชื่อ บุญส่ง..

bongzall

navy868

ได้ใครก่อนไม่สำคัญครับ ขอให้ได้ละกัน ยิ่งโดนยาแบบนี้ไม่มีเหลือ  ::Glad::

pongsap

ไหงกลายเป็นมุกโดนวางยาต้องกลายเป็นเมียพ่อแน่เลย

sommchai

ขอบคุณครับ มุกโดนยาแบบนี้คงต้องช่วยมุกก่อน แล้วค่อยไปปลอบมินตอนเช้าก็ได้

blackbear

สนุกมากเลย น่าติดตามครับ  ::WooWoo::

•====================================•
7/2/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 7/2/2561 ~7/8/2561 }

•===============================================•

MAC

คุณพ่อครับผมขอเป็นลูกเขยคุณพ่อด้วยคนนะครับ ::Shy:: (หรือเพื่อนพ่อก็ได้จะได้ช่วยผ่อนแรง)