ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

มุกงานนี้โดนจัดก่อนมินซะแล้ว แบบนี้คืนนี้คงยาวแน่นอน อิจฉาจริงๆ

nujane_dude

จัดการคนโตแล้ว เหลืออีกคนเดัยว ฮาเล็มพ่อเลี้ยงก็สำเร๊จแล้ว

somtab

Phoowadol

ดูแนวแล้วเหมือนว่าพ่อเลี้ยงรวบได้หมดทั้งบ้านแน่นอน

br007

รับบทหนัจังครับ คราวนี้โดนยามาด้วย ต้องจัดหนักๆครับ

ba1na2

kittaphot007

สนุกมากเลยครับต้องมาลุ้นว่าจะเป็นอย่างไรเอาใจช่วยคุณพ่อนะครับ

ultramanpop

พ่อเลี้ยง กับลูกเลี้ยงวางแผนกัน..
แต่..ไม่แน่ใจว่า น้องมุกจะโดนวางยา..
หรือโดน.....ของพ่อบุญส่งเองกันแน่ อิ อิ..

มะยม ร้อยเอ็ด

ในที่สุดก็ครบจนได้ จะแอบมีอีกหรือเปล่าพ่อคุณ แต่ห้าคนๆละวัน ได้พักสองวัน ก็โอน่ะ

vegetarian

sultant

คืนนี้รักษาน้องมุกก่อน ด้วยเข็มฉีดยาอันใหญ่ แล้วค่อยไปรับรางวัลจากมินต่อเลย

tontantc13

งานนี้มุกคงต้องโดนหนักก่อนล่ะกันนะ  มินเอาไว้ที่หลัง

singkanong

สุดยอดการแต่งมีลุ้นมีเสียวขอเป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับหวังว่าตอนใหม่คงจะออกมาเร็วๆกว่านี้นะครับ ขอขอบคุณครับ

iammaa