ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องเฟรินสาวออฟฟิต 2

เริ่มโดย reak, มกราคม 07, 2018, 11:54:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ผมถึงกับอึ้งในสิ่งที่เฟรินพูดออกมา ก่อนจะหันไปถามเฟรินว่าเอาจริงๆเหรอ เฟรินก้มหน้าอายๆ ก่อนจะพยักหน้าพูดอืมๆ ผมถึงกับกลืนน้ำลายลงคอ ก่อนจะนิ่งเงียบไป เรามาถึงร้านขายของ เฟรินเองทำท่าจะลงไปเลือกซื้อเพราะว่ารายการของมันเยอะมาก แต่ผมบอกว่าไม่ต้องหรอก ผมสั่งไว้หมดแล้วยกขึ้นรถได้เลย เฟรินถึงกับหันมามองผมทำตาดุ ก่อนจะบอกผมว่าวางแผนจะไปเอากับแนนอีกแล้วใช่มั้ย ผมคิดในใจ ทำไมเฟรินถึงหึงผมอะไรขนาดนี้ ไม่ได้เป็นแฟนกันสักหน่อย ตัวเฟรินเองก็เพิ่งแต่งงานไม่นาน กับแฟนก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรกันเพราะยังมาคอยรับคอยส่ง แถมท่าดูจากรูปร่างหน้าตาถือว่าเเฟนเฟรินเป็นคนหน้าตาดีคนนึง แต่ว่าไหนๆก็มาถึงขั้นนี้ละ ลองพาไปจริงๆเลยดีมั้ย ว่าแล้วผมก็บอกเฟรินว่า ไหนจะให้เอาเฟรินแบบแนนไงละ เสร็จเร็วแบบนี้เราจะได้มีเวลาเอากันนานๆไง เฟรินได้ยินที่ผมพูดถึงกันหน้าแดงรีบวิ่งขึ้นรถไปเลย ผมพาเฟรินขับมาจอดที่ม่านรูดที่เคยพาจอยกับแนนมาประจำ พอผมเคลียเงินเสร็จเรียกเฟรินให้เข้ามาในห้อง เฟรินถึงกับเดินตัวแข็งๆ เหมือนกล้าๆกลัวๆ ผมเห็นแล้วยิ้มๆบอกเฟรินไม่ไหวก็กลับได้นะ เฟรินมองหน้าผมแล้วถอนหายใจยาวๆ รีบเดินมานั่งลงที่เตียง ผมเดินมาเปิดไฟให้สว่างทั้งห้อง(จะได้มองเห็นชัดๆเวลาเย็ดกัน)แล้วหันไปถามเฟริน ที่กำลังนั่งตัวเก็รงก้มหน้ามองพื้นห้องอยู่ ว่าอยากโดนแบบแนนจริงๆเหรอ รู้มั้ยว่าแนนโดนผมทำอะไรบ้าง พอ เฟรินได้ยินที่ผมพูดชื่อแนนเหมือนว่าจะหลุดทันที หันมาพูดเสียงดังว่า " ใช่ เฟรินอยากโดนแบบที่ผมทำกับแนน อยากให้ผมมองเฟรินเหมืองมองแนนบ้าง มีอะไรอีกตั้งหลายอย่างที่อยากจะบอกผม" ผมเลยบอกเฟรินว่าเข้าใจละ แล้วนึกสนุกอยากแกล้งเฟรินขึ้นมา เลยถามเฟรินว่าเราเริ่มกันเลยมั้ย เฟรินหันมามองผมอีกทีก่อนจะพยักหน้าอืมๆ ผมเลยไปยืนตรงหน้า เฟริน แล้วลูดซิบควักควยที่กำลังแข็งเด่ออกมา เฟรินเห็นควยผมทีแรกถึงกับตกใจตาค้างรีบเอามือกุมปาก บอกผมว่าทำไมมันใหญ่แบบนี้ละ ผมยิ้มให้ถามเฟรินว่าใหญ่กว่าของผัวเฟรินมากเลยเหรอ เฟรินผงกหัวหงึกๆเป็นคำตอบ ผมเลยยื่นควยไปใกล้ๆปากเฟริน บอกว่าดูดให้หน่อยสิ เฟรินจ้องมองควยผมแล้วกลืนน้ำลาย แล้วถามผมว่า เราจะไม่จูบไม่หอมรึกอดกันแบบคนรักก่อนเหรอ ผมอึ้งไปแปปนึง คิดตามว่านี่เฟรินกำลังเข้าใจอะไร ผิดรึเปล่า แอบผัวมาอ่อยมาให้ผมเย็ดขนาดนี้ แถมเป็นคนเรียกร้องเองทั้งหมด จะมาทำแบบคนรักกันรึไง ผมคิดแล้วก็อดขำความคิดแบบเด็กๆของเฟรินไม่ได้ ว่าแล้วผมก็ลูปไปที่ปากเฟรินจับคางเฟรินกดลงให้อ้าปากออกแล้วก็ดันปลายควยให้มุดเข้าปากเฟรินไป แล้วบอกเฟรินว่าเดี๋ยวผมจะสอนให้เฟรินรู้เองนะว่าการเย็ดคืออะไร ทำตามที่ผมบอกละกันนะ เฟรินชำเรืองตามองหน้าผมก่อนจะครางในคออืมๆ ผมกดควยให้ไหลเข้าปาก เฟรินไปเรื่อยจนได้ครึ่งควยแล้วหยุด บอกให้เฟรินใช้ลิ้นเลียวนๆลำควยให้หน่อย แล้วผมก็รุ้สึกได้ว่ามีลิ้นมาถูไปถูมาอยู่ใต้ควย เลยชมเฟรินไปว่าเก่งมาก แล้วก็เริ่มให้เฟรินออกแรงดูด เฟรินก็ทำตาม ผมยืนสาวควยเข้าปากเฟรินช้าๆกดลึกๆจนชนคอเฟรินอยู่สักพักแล้วก็ชักควยออก มีน้ำลายเฟรินตามยืดออกมา ผมเอาควยมาจ่อแถวจมุกเฟรินแล้วบอกให้เฟรินลองดมดู เฟรินทำท่าจะหนีออก ผมรีบบอกว่าเฟรินต้องหัดดูดควยผมให้บ่อยๆนะ จะได้เก่งกว่าแนน เท่านั้นละ เฟรินรีบดูดรีบดม อมควยผมเอาเป็นเอาตาย ผมเองก็เสียวมากถึงกับแหงนหน้าซู๊ดปากยาวๆ พอก้มลงมาดูอีกที ก็เห็นจมูกเฟรินชนโคนหมอยผมไปแล้ว นึกในใจ นี่เฟรินกินควยผมลงคอไปแล้วมั้ง ขนาดแนนที่เชี่ยวๆยังเหลืออยู่เกือบนิ้ว แถมแรงที่เฟรินดูดควยก็แรงซะจนเหมือนโดนหีฟิตๆดูดเลยทีเดียว ผมรีบชมเฟรินว่าเก่งมากไม่ขาดปากจนใกล้จะทนไม่ไหวเลยบอกให้เฟรินหยุดดูดควยก่อน พอผมชักควยออกมา เฟรินก็ทำท่าเสียดาย ผมยิ้มบอกเฟรินว่าเก่งที่สุดเลย แต่ตอนนนี้อยากเย็ดหีเฟรินแล้ว แก้ผ้าออกแล้วมานอนแหกหีให้หน่อยนะคนสวยของผม เฟรินก้มหน้ายิ้มอายๆ บอกผมว่ามันสว่างไปนะ ขอปิดไฟได้รึเปล่า ผมบอกแบบนี้ละดีแล้ว เวลาเห็นควยวิ่งเข้าออกในรูหีคนสวยๆแบบเฟรินได้อารมณ์ดี เฟรินได้ยินผมชมว่าสวยก็ทำท่าเขิลอายอีกรอบ แล้วรีบถอดเสื้อผ้าขึ้นไปนอนรอบนเตียง พอผมแก้ผ้าเสร็จก็ขึ้นเตียงตามเฟรินไป เฟรินก็เหมือนยังอายอยู่ เอามือปิดนมปิดหอย หนีบขาไม่ให้ผมดูได้ถนัด ผมรีบแทรกเข้าไปในหว่างขาโดยที่เฟรินก็พยายามเอามือปิดหอยอยู่ แล้วเอ่ยปากชมเฟรินว่าหุ่นดีมากเลยนะ ผิวเนียนเชียว ก้นผายๆแบบนี้น่าเย็ดมากที่สุดเลยอะ เฟรินอายหน้าแดงบอกผมว่าอย่าวิจารณ์หุ่นเฟรินสิ จะทำอะไรก็รีบๆทำเร็วๆสิ เฟรินอายนะ ผมยิ้มๆ จับขาเฟรินแหกอ้าออก บอกให้เฟรินเอามือออกได้แล้ว อยากเย็ดหีของเฟรินคนสวยใจจะขาดแล้ว เฟรินเองก็คงอายผมอยู่ ค่อยๆเอามือออกจากหีแล้วไปปิดหน้าแทน ผมมองดูหีเฟรินที่มีหมอกดกดำเต็มไปหมด (สมแล้วกับที่ขนอุยที่แขนเฟรินเยอะมาก)แล้วเอามือรุดควย2-3ทีก่อนจะเอาไปถูแถวๆปากรูหี ถาม เฟรินว่าพร้อมนะ เฟรินเองก็พยักหน้ารับ ร่อนหีให้ถูไถกับควยผม แต่มือก็ยังปิดหน้าอยู่ ผมเลยนึกอยากแกล้งบอกให้เฟรินแหกหีให้หน่อยหาปากรูหีไม่เจอ เฟรินเลยเอามือที่ปิดนมอยู่เลื่อนมาใช้2นิ้วมาแหกหีแล้วพยายามร่อนให้ปากรุหีตรงกับควยผม ผมเอาควยที่กำลังแข็งสุดๆ ตีไปที่เม็ดแตดเฟรินอยู่3-4ทีจนเฟรินสะดุ้งซี้ดก่อนจะบอกว่าให้เอา2มือแหกหีได้มั้ย อยากเห็นตอนรูหีคนสวยๆแบบเฟรินอ้าอมควยของผมชัดๆ เฟรินมีเสียงจิ้ๆอยู่นิดนึงแต่ก็ยอมเอามือที่ปิดหน้าออกมาแหกหีออกเต็มที่ แล้วถามผมว่าแหกขนาดนี้แล้วพอใจยัง ผมดูแล้วอารมณ์ขึ้นสุดๆ ถึงเฟรินจะไม่ขาวเท่าแนน แต่รูหีโดน2มือจับแหกอ้าออกขนาดนี้ แล้วยังไม่เห็นรุข้างในมีแค่แถวๆกลีบแตดเท่านั้นเองที่อ้าออก ผมมองหน้าเฟริน ก่อนจะเร่งเอาควยถูหีถูแตดเฟรินแรงๆ จนบางทีหัวควยถึงกับมุดเข้าไปในรูหีดังกึ้ดๆ เฟรินเองก็เริ่มมีเสียงครางบางทีพอควยผมมุดเข้ารูหีก็มีสะดุ้งบ้าง จนคงเริ่มทนไม่ไหว ขอให้ผมยัดควยเข้ารูหีเฟรินได้แล้ว ผมเองก็เงี่ยนใจจะขาด พอเห็นว่าเฟรินเองก็เงี่ยนเต็มที่พร้อมขนาดนี้ เลยกดหัวควยมุดเข้ารูหี เฟรินแล้วแช่ไว้ แล้วจับยกขาทั้ง2ข้างของเฟรินพาดบ่า เฟรินเองก็หลับตาพริ้มพร้อมโดนเย็ดแต่มือทั้ง2ข้างก็ยังแหกหีอยู่ ผมทำท่าดันควยเข้าออกยึกยักอยุ่2-3ที ก่อนจะออกแรงกดกระแทกอย่างแรงๆจนควยจมหายมิดด้ามโหนกควยกระแทกกับโหนกหีของเฟรินดังปึก แค่นั้นละ เฟรินถึงกับตะโกนร้อง...โอ๊ย.....หีแหกแล้ววววว.....แบบสุดเสียง ผมเองก็ตกใจ แต่ก็กดควยแช่ไว้แน่น รีบหันไปถามเฟรินที่กำลังมีน้ำตาไหลออกมาตามแก้มแล้วบอกผมว่า....เฟริน...เจ็บ....

peddo

สามีหน้าตาดีแต่วิ่งหาคนอื่น รูก็ปิดอยู่ สงสัยได้สามีเป็นเก้งแล้วมังครับ น้องเฟิร์นนี่มีเซอร์ไพรซ์แปลกๆนะครับ มีเค้าความยุ่งยากมาเยือนแล้วสิ ขอบคุณครับ

donki

swss2511

turbosex

097898117

niceanglev

sixdevil7

amtorff73

หรือแฟนน้องเฟิร์นจะเป็นแบบผู้ใหญ่คลุมถุงชน และผัวดันเป็นเกย์เลยมาลงที่ ผจก.

tasmanian

tak19