ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 3 แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2018, 06:49:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kipkipju kisdsada

อ่านสนุกดีครับ ครูไม่ชอบเด็กๆ เพราะกลัวเด็กๆจะทนไม่ไหว ตายคาอกใช่ไหม มีผัวแล้วยังจุกเลย

DARKAXL

พระเอกเรานี่วีรกรรมดังกระฉ่อนไปถึงหูนักเรียนเลยวุ้ย คุณแม่สาวอารมณ์เปลี่ยวแบบนี้ต้องจับกดให้อยู่ในโอวาท ::HoHo::

xura

possionseul

แม่แจ่มซะขนาดนั้น ไม่น่าไปได้กะไอ้หน้าปลาจวดนี่เลย

as72340639

nuttabank

ตอนต่อไป มาคิโนะ ไม่น่ารอด หรือ อาจารย์จะเสร็จมาคิโนะนะ รออ่านกันต่อไป

tazasss01

noimak

เยี่ยมไปเลยครับว่าแต่จริงๆอาจารย์น่าจะจัดกับลูกสาวด้วยเลยขอบคุณครับ

thegift52

งั้นส่งมาครับ ผมไม่ใช่อาจารย์ ผมจัดการนักเรียนได้ อิอิ

drof666

SickSleeplab

acerolar

::WooWoo:: ใจอยากจะให้จัดการทั้งแม่และลูกพร้อมกันเลยนะครับ  ::Dribbling::