ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอแพร 2 (ฝันของหมอแพร)

เริ่มโดย Thooo, มกราคม 09, 2018, 09:16:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruby alvarado

ลุ้นแทบตายก็แค่ฝันไปนะหมอแพร ::Foo::

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
เหมือนตัดฉากไวในตอนท้ายเรื่องนะครับ
กรี๊ด แล้วได้สร้อยมาเลย ผมอ่านแล้วเหมือนภาพในหัวขาดหายครับ

knight18

กำลังสนุกเลยครับ รอลุ้นระหว่างทางเดินไปกินช้าวจะมีอะไรอีกไหมน๊าาา ::Shy::

ขอบคุณครับ ประพันธ์เนื้อเรื่องได้เด็ดสะระตี่เลยจริงๆลูกพี่

Sommai Meesook

หมอแพรจะโดนคนหรือผีเย็ดนะลุ้นๆ

wuthikhai.dunk

เนื้อเรื่องนี้แค่เริ่มสองตอนนี้ก็น่าติดตามแล้วชอบๆๆมากแนวคนแก่กับสาวสวย รอติดตามทุกตอนคับ

civil2

มีความลึกลับด้วย ยิ่งน่าติดตาม น่าจะเป็นอาถรรพ์จนหมอโดนหนักๆ แล้วมีพระเอกมาช่วยแก้นะครับ

ultrasonic

เคยได้ยินเรื่องทำนายฝัน แต่ฝันแบบนี้... ไม่รู้จะแปลยังไง  ::Sweat::

facebeer

แนวทาง อันที่จริงลองเอาของหลายๆคนมารวมกันครับ ผมเสนอว่า ให้นางเอกมีไหวพริบดิ้นรนหน่อยก็ได้ครับ

wiseman

ลุ้นดีครับ พล๊อตเริ่มได้น่าสนใจแล้้้วต่อเป็นเรื่องยาวที่น่าสนใจต่อไปได้เลยครับ สร้อยที่หมอได้ไปน่าจะมีส่วนสำคัญในการถูกเปิดซิงแน่ๆ

Nepkcal13

พอเห็นว่ามีมียันแปลก4มุม เนื้อเรื่องดูน่าสนใจทันที ของเข้าตัวเหรอ?

cd13579

อย่าพึ่งให้โดนครับ เก็บไส้ก่อนค่อยๆปลุกปั้นความอยากไว้ก่อน
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

songsak

ฝันแบบนี้สงสัยจะเข้าทางคุณหมอแพร อ่านไปลุ้นไปครับ

nonnon

สร้อยอะไรอ่ะ.... มาคุ้มครอง หรือมาครอบครอง จะเป็นแค่ต้นเรื่องหรือเป็นตัวเอกกัน แนวนี้ตัวเอกหญิงหายาก รอลุ้นครับ

ขอบคุณครับ

Farewell

ผมล่ะโคตรชอบแนวนี้เลย สงสัยเราคงคอเดียวกันครับผู้แต่ง  ::Shy:: หมอแพรกินอะไรเข้าไปในฝันนะ กินปุปเกือบร่านแตกดีที่ดึงสติเอาไว้ได้

ถ้าให้แนะนำแนวทางตามเนื้อเรื่องที่แต่งมา อยากให้หมอแพรสะสมความร่านจากที่โดนคนแก่รุมในฝันเยอะๆ แล้วก็เริ่มร่านขึ้นเรื่อยๆ รูปร่างค่อยๆเซ็กซี่ขึ้นเรื่อยๆทุกๆวันที่โดนคนแก่ในฝันเย็ด แรกๆตอนโดนรุมในฝันก็ยังเก็บอาการเป็นหมอแพรสุดเรียบร้อยหวานใสได้อยู่ พอนานเข้ายิ่งโดนในฝันมากขึ้นยิ่งร่านขึ้นจนอยากลองในชีวิตจริง จากนั้นก็แล้วแต่คนเขียนเลยครับ

.............
เติมพลังได้เยี่ยม +2money ::Yes!::

mongk

เป็นหมอสาว แต่ความสาวยังคงอยู่
มาเที่ยวเขมร ดินแดนแห่งมนตมายา สงสัยว่าความสาวคงต้องพล่าไปแน่นอน