ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tairame] Deai no Maoujou [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 09, 2018, 03:49:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kinz kinz

จิตวิญญาณผู้กล้าตื่นได้เพราะเรื่องแบบนี้น่ะนะ รุ่นถัดไปรู้อายตายชักเลยโว้ย ! 

xfreestylex

aholic

ละทำไมประตูเข้าห้องน้ำมันถึงไปอยู่ตรงนั้นล่ะเห้ยย

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

pigsan

นางปีศาจช่างน่ารักเสียนี่กระไร ว่าแต่ตัวอะไรจะปลุกผู้กล้าหล่ะนี่

top314007

ปีศาจช่างน่ารักมากเลยนะคับ ผมอิจฉาพระเอกมากเลยนะคับ  ::Shout::

itenzero

jaqaz

Tdestiny

อย่าบอกนะว่าพระเอกเป็นร่างทรงของปิศาจที่จะอัญเชิญ

ลุ้นดีครับเรื่องนี้ ::Bloody::

kapomman

negazero

Sand is me

Gunitle

angelindark

Tenrokku

อู้ว สายเส้นแบบนี้ อยากลองแปลบ้างจังครับ
อ่อ เรื่องที่แปลอยู่อะหรอ เมื่อไหร่จะแปลเสร็จน้า  ::Sobad::