ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 46 : ฮาเร็มแตก (เปิดตัวครูเบสท์คนสวย)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 10, 2018, 02:32:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

combibloc

งานงอกเลยคอมเม้นต์ผิดเรื่อง แต่กลับมาเรื่องนี้ก่อนแล้วกัน ท่าครูเบสจะไม่รอดอีกคนล่ะมั่งงานนี้ แค่หมอพลอยนางฟ้าคนสวยยังเรียบร้อย รองานนะครับว่าจะยังงัยต่อไป

pimmy121

ว่าละเชียว กล้าพูดไปในตอนที่แล้ว สาวๆเขาไม่ยอมหรอกลุงเอ๊ย ถ้าแกหล่อแบบณเดชก็ว่าไปอย่าง แต่ยังดีมีนางเอกคนใหม่มาอีกละเหรอครับ จะได้สาวเยอะไปมั๊ยลุง

Boonsong Wanla

ผมชอบหมอพลอยครับภาพประกอบสวยครับ แต่ครูเบสท์ น่ารักครับ

eglebudsob

possionseul

ยังจะมีตัวใหม่อีกหรอ ยิ่งยืดลุงยิ่งเลวนะ 5 5 5+
ว่าแต่จัดสาวอุ๊ก่อนเลย ดีที่สุด

wattana2015

อืมมมมม... มนุษย์ลุงมันทำบุญด้วยอะไรฟะ ถึงมีแต่สาวๆสวยเข้ามาให้กินอยู่ตลอดเวย์ปานนี้  สงสัยจะช่วยทำบุญแก้เงี่ยนให้สาวๆอื่นมาเยอะ ชาตินี้เลยได้ฟันแต่สาวสวยๆระดับดาวทั้งนั้น อิอิ สนุกดีครับเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งเสมอ ของผมช่วงนี้งานเข้าและหมดไฟมาพักใหญ่แล้วงานทุกเรื่องเลยดองไม่มีกำหนด 555+  ::Falling::

อสุรา วงก์ยักษา

::Glad::ขอบคุณมากๆครับ ติดตามๆ

•====================================•
22/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 22/1/2561 ~22/7/2561 }

•===============================================•

ryg123456

เริ่มมีตัวละครมาใหม่อีกตัว
หวังว่าภาค 2 ลุงพลน่าจะยังมีสุขภาพที่ดีอยู่นะครับ

hanabombam

ท่านผู้เฒ่ามาแบบหล่อเลย ให้สาวๆ เลือก แต่สาวๆ ไม่เลือก เลยเหี่ยวเป็นมะเขือเผาเลย พาลจะซ็อกตายอีกต่างหาก ไม่รู้ว่าจะเห็นใจหรือสมน้ำหน้าดี

applej2k

มะขาม ป้อม

อยากเห็นบอสอย่างหมอพลอย โดนถล่มแบบโงหัวไม่ขึ้น อีกหลาย ๆ รอบ

DidoS