ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Ch. 7 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2018, 06:56:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aum691

แบบนี้ท่านประธานไม่รอดแน่ๆ น่าสงสารโทรุจริงๆ เสียทั้งแม่เสียทั้งท่านประธาน

strikef.

ขอบคุณครับ แบบนี้ไม่น่าจะรอดนะ แล้วก็ดูเหมือนจะเต็มใจโดนด้วย 555

คืนแม่ให้ชั่วคราวแลกกับอะไรไม่บอกให้หมดหละ 555

kitmer01

Zeratul

แค่ดูเฉยๆยังขนาดนี้ ถ้าระยะประชิดไม่รอดแน่นอน

twincock

นอกจากฟันแม่เพื่อนยังจะฟันแฟนเพื่อนอีกหรอนายยยย

Slave

ดีใจจังได้อ่านแล้วนึกว่าไม่มีใครแปลแล้วอ่า  ขอบคุ
ณมากครับ

poraone

::Ahh::ชม​สุดยอด​จริงๆ​นะ​ครับ​แต่​ถ้า​เป็น​เรา​คง​ต้อง​รอ​ดู​สถานการณ์​ก่อน​นะ​

breakskyp

โดนแน่นอนแบบนี้ ได้ทั้งแม่ทั้งแฟนเหมาหมดเลย ขอบคุณมากครับผม
ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ

gumpxxxx

ดูรูปการณ์แล้ว ไม่รอดแน่นอน เพราะ ไม่ยอมวิ่งหนี ตอนแอบฉี่ด้วย แสดงว่า ต้องการโชว์หอยด้วย