ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sendou Hachi] ON AIR | ไลฟ์ ลวง พราง [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 11, 2018, 09:12:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

negazero

โหดถึงขั้นไลฟ์โชว์เยกันเลย แถมเล่นแม่ลูกซะด้วยสิ อยากรู้เบื้องหลังว่ากลุ่มหน้ากากนั้นเป็นใคร

Tdestiny

โครตดิบเลยครับท่านเรื่องนี้

อยากให้มีตอนต่อไปจังเลยครับ ::Bloody::

eiaws

น่ากลัวแท้เรื่องนี้ มากันเป็นแก๊งเลย

dikky

โรคจิตจริงๆเลยครับ ขออย่ามีคดีแบบนี้เกิดขึ้นเหมือนในการ์ตูนเรื่องนี้เลยครับ

huwat0427

aimoo own

ชอบเลยแนวนี้แม่ลูกโดนพร้อมกัน หุ่นนี่น่าโดนจริงๆๆ

nekki

ปวดตับขึ้นมาจริงๆเรื่องนี้ อยากรู้ว่าโจรมันเข้าบ้านไปได้อย่างไงนี่ละ

jo2035

Akira Watanabe

::Horror:: เนื้อเรื่องดาร์กมาก ทำไมมันตัดจบแบบนี้แหละ

Matthrew Lasturdez

jachal

keatmano

ไม่ชอบแนวนี้ครับ ... ภาพสวยจริง แต่บรรยากาศไม่ดี  ::Horror::

Indeperdent

เเหม่ ตะหนวดทำอะไรไม่ได้ลยสินะ ยาเรๆ 

Gunitle

โหดไป หดหู่เลยยยยย เรื่องหน้าขอแนวโรแมนติคนะครับท่าน555