ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา34 (แตกพ่าย)

เริ่มโดย fuseeka, มกราคม 11, 2018, 12:33:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ham204

แนวเรื่องลี้รับดีครับ แถมมีเสียวได้ตลอดเลยครับ ชอบ

80241624

สงสัยตาบุญคำกะลังสั่งของเดินป่าไปกับคณะของคุณชายเชษฐาแน่นอนหวังว่าน้องดารินคงไม่มามั่วด้วยนะครับ5555

gfthebc

เห็น​ชื่อ​ตอน​แล้ว​ คณะ​หื่น​บ้าน​นา​จะ​แพ้​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​ เอา​ใจ​ช่วย​ให้​รอด​จาก​ชุม​โจร​นะ​ครับ​

sunnyman

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องแปลกดีครับ
แต่...กลับหมู่บ้านกันไหมครับ

Bomfunsex

ในที่สุดก็ปราบพญาลิงลมได้ ต่อไปสงสัยลุงคำจะเป็นสมาชิกใหม่แห่งบ้านนาแน่ๆ

da1300

คณะหื่นยังอยู่ครบแถมมีแต่จะเพิ่ม

azerothx

หื่นบ้านนารอดแล้ว แถมยังมีตัวละครใหม่มาเพิ่มอีกจะเป็นไงหล่ะแบบนี้ ::Shy::

decha55

อ้าวตาเฒ่าบุญคำ  ลูกน้องรพินทร์ ไพรวัลย์ แห่งเพชรพระอุมา มาช่วยซะงั้น ต่อไป แงซายจะมาไหมหนอ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

พรานบุญคำ เพชรพระอุมา มาจอยกับเรื่องนี้ด้วยเหรอ 55555 ชอบมุกนี้จัง

klpnklpn

บทจะง่ายก็ง่ายเลย นึกว่าแตกพ่ายหมายถึงคณะแตกพ่าย

ไปโยงเรื่องนั้น ต้องระวังหน่อยนะครับ เห็นลุงแกออกมาเดือดพล่านอยู่พักหนึ่ง

ผมว่าเอาชื่อกลายๆ โยงๆ ให้พอรู้น่าจะปลอดภัยกว่า

cologo12

akennya

jarern532

แล้วจะได้ตัวยาครบไหมเนี่ย ::Dizzy:: ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

swiftxx

เสือจันโหดมาหลายตอน กว่าจะสะสมพลังกลับมา เจอตัวละครใหม่ปราบหายซ่าเลย

ken kfc

หักมุมสุดๆ..ยังไงก้อได้สาวมาเพิ่มให้สมาชิกบ้านนาอีกหนึ่งคน