ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา34 (แตกพ่าย)

เริ่มโดย fuseeka, มกราคม 11, 2018, 12:33:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamsabai

จะมีหมอดารินมาด้วยมั้ยครับ

beeriero

มีตัวพิเศษมาช่วยด้วยเด๋วก้อเข้าแกงค์หื่นบ้านนา

cides

ลอดตายแบบหวุดหวิด บทจะปราบได้ก็ง่ายจัง

sp502

เกือบไม่รอดทั้งคณะ ดีที่รอดแล้ว มีละครตัวใหม่มาช่วยได้ทันพอดี ก็คงได้สนุกกันต่อละ

tp3660

นึกว่าใครที่ไหนมาช่วย ที่แท้ตาบุญคำมือขวาพรานใหญ่ระพินทร์นี่เอง แต่เอ..เพิ่งรู้นะว่าเรื่องนี้มันเกี่ยวกับเพชรพระอุมา

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ในที่สุดก็มีคนปราบพญาลิงลมได้ ว่าแต่นายรพินทร์ นี่น่าจะเป็นนายพรานใหญ่รพินทร์  ไพรวัลย์ จากเรื่องเพชรพระอุมากระมัง สุดยอดจริงๆ....

songsak

นึกว่าจะเสียท่าพญาลิงซะแล้ว มีพระเอกมาช่วยงานนี้แก๊งค์หื่นบ้านนามีฉลองใหญ่แน่ๆ

syusuke syusuke

ตอนนี้มีฉากบู๊สนั่นทั้งนั้นเลยแหะ

warone07

อ้าวลุงคำแห่งหนองน้ำแห้งโผล่มาได้ไงเนี่ย ถ้ารพินทร์ ตามมาอีกคงสนุกดีนะครับ

savana911

ไปๆมาๆ ไปเกี่ยวกับพรานรพินได้ไง ทำไมพญาลิงลม เสร็จง่ายจัง หรือแพ้ทางกันครับ

yak7384

ได้คนมีวิชาดีมาช่วยเลยรอดตายกันเลยนะเดอะแก๊งหื่นบ้านนา

สมปอง บุญ

เกือบไปแล้วเดอะแก็งค์ ดีที่มีคนมาช่วยทัน (หรือว่าจะมีภาคสองต่อ ช่วยเฉลยหน่อยครับ)

suiius

ท่าทางตาบุญคำจะเป็นนายของลิง เจ้าลิงนั่นถึงไม่กล้าทำอะไรเลย หงอเป็นลูกหมาเลยยย

cd13579

ลุงคำ แวบแรกก็คิดว่าใช่ เออใช่จริงด้วย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Chai Pin

ตบทีเดียวคว่ำเลยแสดงว่าพลังหื่นต้องสูงมากๆแน่นอน