ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.1 สามสาวกับเฒ่าหัวงูBy HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 12, 2018, 06:55:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ขึ้นซีรีย์ใหม่กันแล้ว 10ตอนจบ

เรื่องนี้ก็ตามชื่อเรื่องละครับ พี่น้อง 3สาวกับเฒ่าหัวงู เรื่องราวจะเป็นยังไง ใครจะได้เสียกับใครโปรดติดตาม

คำเตือน: NTR,Rape,cheating,ซูชิ,ซาซึมิ,เทมปุระ,ราเม็ง,ยาคินิคุ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์กันด้วยนะ ไม่งั้นจะโดนแบนเหมือนเรื่องที่แล้วที่มีการซ่อนข้อความ

**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-22

Man_On_The_Moon

ขอบคุณมากครับ เปิดตัวสาวคนแรกก็สายนมแม่โคพันธุ์ดีเลย คนต่อไปเป็นสาวแว่นจะดีไม่น้อยเลยครับ

Akira Watanabe

::Horror:: ลุงปากบอกขอโทษ  แต่ซัดแตกในเต็ม ๆ นี่นะ 555+

Demon-Wolf

ไหนตอนเริ่มเรื่องท่านพ่อบอกว่าจะไม่ไหวแล้วไง แล้วมาตอนจบพ่อเล่นแฟนลูกเลยหรือ ::Glad::

eka1325

จัดการแฟนลูกซะแล้ว ได้เปิดซิงด้วยดีจัง  ภาพสวยเรื่องสนุก  ขอบคุณครับ

warutp

::Me?:: อิปปปอายยย 45 เรียกเฒ่าแล้วเหรอ 555 อิจฉาจุง เปิดซิงด้วย

yopern

นานๆจะเข้ามาเปิดอ่านซักที เข้ามาเจองานดีเลย เริ่มจากสาวคนแรกก็ซิงเลยโชคดีเป็นของคุณลุงนะครับ

elviswhat

poloxz

Ae Haha

พ่อจอมหื่นเล่นแฟนลูกตัวเอง แต่นมแบบนี้มันก็น่าเล่นแหละ ฝ่ายหญิงก็คงติดใจ

Zheza

ชอบจังครับแนวนี้ เก็บไปเรื่อยสร้างฮาเร็ม

jachal

พ่อจอมหื่นแบบนี้ จะมีเพื่อนของลูกมาเสร็จอีกกี่คน

bomkungneo

เรื่องนี้จำได้ว่าทุกตัวละครเสร็จพ่อมันหมด 55

keatmano

หึหึหึ...เล่นขอโทษแล้วกระฉูดเนี่ยนะ ... เรียกว่าไปไกลจนสุดที่จะกู่กลับแล้ว ..  ::HoHo::