ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.1 สามสาวกับเฒ่าหัวงูBy HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 12, 2018, 06:55:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jungka

Too-66

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

sealz3012

::HoHo::

มันมีด้วยหรอที่ขอโทษแต่ดันแตกในใส่

สงสัยจัง ตอนจบเรื่องจะท้องกันไหมน๊าาา

hotamaru

จะเก็บซิงไว้ให้แฟน ดันมาโดนพ่อแฟนเปิดซิงไปก่อนซะงั้น
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

eliz4l3eth

โถ่ลุง  ::HoHo::
เปิดเรื่องก็แบบนี้เลยเรอะ  ::Shy::
ขอบคุณครับท่าน
เอ่านวด นวด นวด

araiwasud11

aliass

โห เล่น ได้ กับ พ่อ ตา ก่อน แฟน แบบนี้ งานนี้ ถ้าแต่งงานไป อยู่กัน 4คน ครอบครัวอบอุ่นเลย ฮาาา

superdo

แหมคุณฮิป เค้ายังไม่เฒ่าซักกะหน่อยน้า 

ได้กันง่ายจุงเลย อิจฉาาาาา

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

kunnhum

เปิดซิงแฟนลูกชายซะแล้ว แบบนี้คงจะยาวแน่นนอน ::Bloody::

kapomman

โทษคุณพ่อก็ไม่ได้นะ  เล่นล่อตาล่อใจขนาดนั้น

edcba

แนวราเม็ง นี่เป็นไงอ่ครับ   ::Hmmm:: ::Hmmm::
555+

ชอบแนว NTR ขอแนวนี้หน่อยนะครับ

sutet

(S)Kater

เข้าคอนเสปสาวอวบเอ๋อเบลอมึนโง่ จบด้วยโดนโซโล่เปิดซิง สบายลุง นี่มันอะไรกันเนี่ย แถมเป็นซี่รี่อีก แบบนี้ต้องตามซะแล้ว  ::Thankyou::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(จิ๋ว)

เรื่องบังเอิญ ไม่มีอยู่จริง ........ อันนี้ บังเอิญ มีสิบตอน  ::Oops::

รุ่นนี้ มีแต่จะติดใจนะเนี่ย คุณอาขาาาาาา ติดใจมากมายกับภาพสี จินตนาการบรรเจิดจริงๆ
วาดหัวนม+ลงสีสวย จนแทบจะรู้สึกตามเลย  ::HoHo:: ::HoHo::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...