ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.1 สามสาวกับเฒ่าหัวงูBy HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 12, 2018, 06:55:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nom.nao

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ มกราคม 17, 2018, 11:18:44 หลังเที่ยง
เรื่องบังเอิญ ไม่มีอยู่จริง ........ อันนี้ บังเอิญ มีสิบตอน  ::Oops::

รุ่นนี้ มีแต่จะติดใจนะเนี่ย คุณอาขาาาาาา ติดใจมากมายกับภาพสี จินตนาการบรรเจิดจริงๆ
วาดหัวนม+ลงสีสวย จนแทบจะรู้สึกตามเลย  ::HoHo:: ::HoHo::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::
คือ...จะเป็นน้องคนเล็กเหรอครับ หรือว่าจะเป็นพี่สาวคนรอง แต่ผมว่าเป็นพี่สาวคนโตดีกว่ามั้ง  ::Dizzy::

อ้างจาก: Kater เมื่อ มกราคม 17, 2018, 10:28:29 หลังเที่ยง
เข้าคอนเสปสาวอวบเอ๋อเบลอมึนโง่ จบด้วยโดนโซโล่เปิดซิง สบายลุง นี่มันอะไรกันเนี่ย แถมเป็นซี่รี่อีก แบบนี้ต้องตามซะแล้ว  ::Thankyou::
แบบนี้เค้าเรียกว่า อินโนเซนท์ ชอบทีเผลอแแบนี้แหละ จะปล้ำให้  ::ChuChu::

jirasakgolf7

ขอโทษไปกระฉูดไปนี่ ปรับอารมณ์กันไม่ทันเลย

monkeywind10

ลุงขอโทดดดด แต่ใส่ไม่ยั้ง ขอโทดแรงเพราะขอโทดเพื่อที่จัดเพิ่มอีกรอบใช่ไหมลุง  ::HeyHey::

golf77

fuennagaza

oat555123

LogHorizon

เดี๋ยวนะ การกระทำสวนทางกับคำพูดไหมลุง ปากขอโทษ แต่กระฉูดซะงั้น ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

acerolar

::DookDig:: เห็นหุ่นแบบนี้ ใครๆก็อดใจไม่ไหวหรอกครับ คุณพ่อสุดยอดมากๆครับ ต้องติดใจแน่ๆเลย

igodzini

ความคิดกับการกระทำช่างไปด้วยกันได้ดีจริงๆนะคุณพ่อ

kongdekkeng

ตรึง เลยครับผม มาแนวพลังนม 555 ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ ผลงานดีครับ

kipkipju kisdsada

เปิดตัวได้อลังการงานสร้างจริงๆ แม่พันธุ์ชั้นดี เรามีฟาร์ม 

progess

เย็ดนานกว่านี้หน่อยก็ไม่ได้ ได้เปิดซิง ภาพต่อมาแตกเลย WTF.....