ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนพิเศษ ความแตกต่างที่ลงตัว(ทดสอบระบบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 12, 2018, 12:37:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

คำเตือน  ลองระบบใหม่ : เรื่องนี้เขียนไว้นานแล้วแต่จะลงเพื่อลองระบบที่ผมคิดขึ้นมาใหม่  ใครที่ตอบก่อนจะอ่านจบผมว่าคงจะมีเสียอารมณ์กันล่ะครับงานนี้  ตอนนี้ไว้สำหรับดัดหลังคนที่ตอบก่อนอ่านโดยเฉพาะครับ  เตือนอีกครั้ง  อ่านจบ-->เม้นตอบ-->อ่านที่ซ่อนต่อ

ตอนพิเศษ  1.ความแตกต่างที่ลงตัว

ผมกำลังยืนเท้าเอวอ้าขายิ้มก ริ่มอยู่ริมระเบียงของรีสอร์ทไ ร่องุ่นของญาติสนิทโดยมีสาวสวยสองคนกำลังนั่งคุ กเข่าแย่งกันรูดชัก  เลียกินพวงไข่และท่องเอ็นของผมอย่างตะกละตะกรามจนมันชุ่งโชกไ ปด้วยน้ำลาย

"ฟางถอยไ ปหน่อย  ให้มุกได้กินบ้างสิ"ผมยิ้มให้สาวผิวเข้มที่กำลังเมามันกับการดู ดเลียที่หัวควยผมอย่างออกรส  ฟางทำหน้าเสียดายนิด ๆแต่ก็ยอมถอนปากออกให้เพื่อนสาวหมวย ได้ละจากจากเลียพวงไข่ขึ้นมาอมมัน เข้าไปบ้าง "อืมมม  อยากมากสิเรา  พอได้กินล่ะดูดใหญ่เ ลย  ระวังน้ำพี่แตกคาปากนะ"ผมหัวเราะ  มองดูส าวผิวเข้มค้อนให้เหมือนจะบอกว่าเธออย ากให้ผมแตกใส่ปากเธอมากกว่าทำให้ผมพอใจไม่น้อยที่สารภาพกับสอ งสาวว่าผมคบซ้อน  ถึงจะมีปะทะคารมณ์กันพอสมควรแต่ก็ดีที่ผมตะล่อมจนจบด้ว ยการที่สองสาวแข่งขันกันเพื่อแย่งผมและเกมนั้นก็ไม่มีอะไรมากเลย  กติกาง่า ยๆแค่ใครท้องก่อนคนนั้นจะได้ผมไปเป็นพ่อของลูกแต่ถ้าเกิดท้องพ ร้อมกันต้องยอมรับผมเป็นของส่วนรวม  แต่ถ้าไม่ท้ องทั้งคู่ผมจะให้สองสาวเป่ายิงฉุบกัน  ถ้าใครชน ะผมจะนอนด้วย 1 อาทิตย์แล้วรอลุ้นผลจนกว่ าจะมีคนท้อง  พอบอกกติกานี้ไปสองสาวก็แทบจะตั้งตั วเป็นศัตรูกันทันที

"อืมมมมเลียเก่งจริงๆนะหมามุ ก"ผมแซว  ลูบแก้มขาวเนียนของเด็กสาวเบาๆ  รู้สึกพอใจมากที่จะได้สาวหม วยมาเป็นเมีย  น้องมุกก็ดูพอใจไม่น้อยที่ถูกเรียกแบบนั้น  เธอเงย หน้ายิ้มหวานให้ผมอย่างหยาดเยิ้มครู่หนึ่งก่อนจะก้มหน้าลงแลบลิ้น เลียดอกเห็ดสีม่วงอย่างเมามันและใช้มือกระถอกควย ต่อไม่หยุด

"อูยย  ฟางก็เก่งนะเนี่ ย  ดูดไข่พี่ซะเสียว  เบาๆหน่อยนะลูกเราอยู่ในนั้น เพียบเลยนะ  อา!!!  พอก่อนๆๆจะแตกแล้ว   อ้าปากทั้งคู่เดี๋ยวนี้เลย"ผมสั่งเสียงสั่น  จับท่อนคว ยเยิ้มไปด้วยน้ำลายชักออกจากปากสาวหมวยนมเ ล็กแล้วเร่งรูดต่ออย่างเร็ว

ตอนนี้สาวตาคมผิวเข้มกับสาวหน้าหมว ยผิวขาวต่างเงยหน้าอ้าปากเบียดแก้มชิดกัน   สายตาจดจ้องที่เอ็นเนื้อของผมแบบตาไม่กระ พริบราวกับลูกนกแย่งอาหาร  ภาพนี้มันทำให้อารมณ์ผมพุ่ง สูงปรี๊ดพร้อมกับน้ำรักข้นเหนียวที่พุ่งออกมาอย่างแรง จนเลอะทั้งหน้าและผมของสองสาว  ผมกดปลายเอ็นที่กำลังขั บของเหลวคาวข้นเข้าปากสาวผิวเข้มอย่างมากมาย   พอมันแตะริมฝีปากฟางก็เริ่มอมและดูดมันอย่างแ รงจนแก้มตอบราวกับจะสูบออกให้หมดในทีเดียวทำเอาสาวหมวยหน้านิ่วอ้าป อากแลบลิ้นออกมาประท้วง

"อูยยย  เดี๋ยว   แบ่งมุกบ้างสิฟาง"ผมเสียวแทบเสร็จอีกรอบคาปากสาวผิวเข้มแต่ต้องดึงออ กมาให้สาวหมวยได้ดูดบ้าง  พอปลายดอกเห็นบานวางลงบนลิ้นสีชี พูอ่อน  สาวหมวยก็ค่อยๆตวัดลิ้นเอามาเข้าปากในทันที  จัง หวะการดูดของมุกต่างจากฟางลิบลับ  ไม่ได้ออกแรงดูดฮวบๆจนแก้มตอ บแต่กลับค่อยๆดูดกินช้าๆไปพร้อมกับใช้ลิ้นตวัดเลียตรงปลายหัวไปมาให้ผมเสียวอย่างต่อเนื่อง   และเพราะเสียวจากการดูดอย่างดุดันของฟางมาก่อนเลยทำให้ผมต้องจับขยุ้มผมสาวหมวยแล้วปลดปล่อยเมืกกาม คาวๆสู่ปากเธออีกระลอก  มุกเงยหน้ามองผมยิ้มๆแล้วก้มหน้าก้มตาดูดแรงขึ้นอีกหน่อย "อา...พี่ขาอ่อนเลยมุก   ลิ้นเด็ดมากๆเลย"

"ขี้โกงนี่นา  ฟางยังกินน้ำแรกไม่ หมดเลยแต่มุกได้ทั้งน้ำแรกทั้งน้ำสองเต็มปาก  อย่าง นี้ลำเอียงนี่นา"สาวผิวเข้มขมวดคิ้วมุ่นประท้วงเสียงแข็ง  ผมกำ ลังจะปลอบให้ใจเย็นๆแต่จู่ๆสาวหมวยก็ถอนปากออกหันไปจูบเพื่อนสาวซ ะอย่างนั้น  ฟางก็คงอึ้งไม่ต่างจากผมถึงได้ชงักตั วแข็งแต่ก็ยอมให้มุกตวัดลิ้นเข้าปากเพื่อแลกลิ้ นและดูเหมือนจะป้อนอะไรบางอย่างให้ด้วย  พอถึงตรง นี้ฟางดูเหมือนจะทำหน้าพอใจนิดๆแล้วอ้าปากแ ลกลิ้นเองด้วยความเต็มใจ

ผมมองสองสาวดูดปากกัน อย่างออกรสทำเอาเอ็นเนื้อที่เสีย น้ำไปถึงสองน้ำกลับมาผงาดแข็งอีกซะอย่าง นั้น  แถมพอมุกถอนปากออกจากฟางยังมีเส้นน้ำรักหลายสา ยยืดออกมาระหว่างปากของสองสาวอีกด้วย  พอเจอภาพประทับใจ อย่างนี้ทำเอาเอ็นเนื้อที่กำลังแข็งได้ที่กลับผงาดเข็งสุด ๆ  ผงกหัวหงึกพร้อมรบอีกครั้งในทันที

"เอ้า!...แบ่งให้ครึ่งนึงแล้วนะฟาง  เท่ ากับว่าแกได้กินมากกว่ าชั้นแล้วนะ"

"อือ"ฟางเลิกโวยวาย  อ มยิ้มให้กับการกระทำของเพื่อนสาว "งั้นชั้นให้แกจัดกา รกับเจ้านี่ก่อนแล้วกันจะได้แฟร์ๆ"ฟางพูดพร้อมกับผงกหัวมาทางเ อ็นเนื้อแข็งของผมยิ้มๆ  มุกมองมันหัวเราะคิกหันมาแลบลิ้นรองใต้หัวบานแล้ วรีดเอาน้ำรักที่คั่งค้างอยู่ข้างในให้ไหลยืดผ่านร่องลิ้นลงสู่ลำคอ 

"ฟางอนุญาตแล้ว  คร าวนี้พี่อยากทำอะไรมุกไหนบอกมาหน่อยสิคะ"สาวหมวยถา มทั้งยังโลมเลียแก่นกายผมอย่างต่อเนื่อ งอยู่อย่างนั้นโดยไม่สนเลยว่าผมจะเ สียวแค่ไหน

"เรานี่กวนอารมณ์พี่จริ งๆเลยนะ  ได้เจอดีกันแน่"ผมจับควยแข็ งๆฟาดแก้มนุ่มๆของมุกเล่น  "ไหนคลานท่าหมา บนเตียงซิ  ท่านี้น่าจะเข้าได้ลึกสุด  ข้างในเ ราน่ะยาวแปลว่ามดลูกอยู่ลึก  ต้องท่านี้  เวลาเสร็จจะได้เ ข้ามดลูกเต็มๆ"ผมแนะนำ  สาวหมวยยิ้ มกริ่มไม่พูดอะไรต่อรีบโดดขึ้นไปโก่ งก้นส่ายยั่วอย่างนางแมวยั่วสวาท  ผมเดินอาด ๆเข้าไปประกบบั้นท้ายกลมสวยคู่นั้น  พาดเอ็นเนื้อแข็งกับร่องก้นแล้วค่อยๆถูมันขึ้นลงช้าๆเพื่อรับเอาน้ำรักที่ไหลเยิ้มอ อกมาจากร่องเสียวชโลมท่อนเนื้อจนมันวาว  "แฉะแล้วเหรอ  อยากมากแล้วล่ะสิ"ผมถาม  มุก หันมายิ้มหวานเหล่มองเอ็นเนื้อผมแบบเขินๆ

"อยากขนาดนี้ไม่คิดจะช่วยมุกเลยเหรอพี่   อ๊ะ!! อา...อา..."สาวหมวยชงัก ก้มหน้าหลับตาลงทันที่ที่ถูกเอ็นเนื้อชำแรกกลีบเนื้อแดงเข้าไปภายในร่าง "อูยยย  ล-ลึกจริงๆด้วย  ซี๊ดดดด"เสียงร้องอย่างเผ็ดร้อน ดังขึ้นต่อเนื่องทันทีหลังจากแท่งเอ็นเข้าไปได้หมดเมื่อผมจับซอยต่อไม่ยอมให้หมวยสาวได้พัก

"อูยยยย  ยั งตอดดีอยู่เลยอูยยยย  ทั้งฟิตทั้งตอดแบบนี้พี่เย็ดไม่เ บื่อแน่...เสียดายอย่างเดียวแม่ให้นมมาน้ อยไปหน่อยนะเรา"ผมแซวทั้งยังซอยไม่หยุด  มุกหันมามองค้อนด้วยใบหน้ าแดงก่ำ  เม้มปากกัดริมฝีปากแสดงความเสียวออกมาให้เห็นจะๆผมเลยเร่งซอยถี่ขึ้นอีก

"ซี๊ดด ดดด  มุกเสียวจะแย่แล้วพี่!!!  อย่าหยุดนะ  อย่าหยุด  อ๊ะ!!"สาวหมวยหันกลับไปก้มหน้าร้องระงม  ร่างขา วเนียนสั่นส่ายตามแรงซอยของผมอย่างเป็นจังหวะ  ผมมองดูมุกทรมานกับ ความเสียวแล้วอดยิ้มไม่ได้  รู้ภูมิใจลึกๆที่ทำสาวหมวยหลงควยได้ขนา ดนี้  ยิ่งก้มมองเอ็นเนื้อที่กำลังทำงานซอยเข้าซอยออกอย่างต่อเนื่องชั้งชุ่มฉ่ำและมันปลาบไปทั้งแท่งจากน้ำรักในช่องคลอดยิ่งได้อารมณ์สุดๆ

"ร้อนแรงกับมุกจังนะพี่  เ ห็นแล้วอิจฉาเลย"ฟางเข้ามากอดผมจากข้า งหลัง  กระซิบเบาๆข้างหูพร้อมกับจงใจบดเบียดเต้ากลมตึงอวบอัดเข้ากับแผ่นหลังผ มอย่างจัง "เก็บน้ำไว้ให้ฟางบ้างนะพี่  ฟางอยากเสียวแบบมุกบ้าง"เสียงกระซิบยังคงดัง ข้างหูแต่คราวนี้ผมกลับรู้สึกว่ามีอะไรเย็นๆเปียกๆเลื้อยเข้ามาในกกหูพร้อมกับรู้สึกถึงมืออุ่ นๆที่ล้วงกุมไข่ผมไปด้วย

"...ฟางจ๋า  พี่เสียวนะฟา ง"ผมคราง  สองมือขยุ้มก้ นมุกอย่างลืมตัวจนสาวหมวยยิ่งร้องดังขึ้นอีก

"ก็ตั้งใจให้เสียวนี่พี่   ว่าไงล่ะชอบล่ะสินมเป็นเต้าโด นหลังแบบนี้"ฟางกระซิบไปก็ก้มลงเม้ มดูดคอผมไปอย่างเร่าร้อน  "ไม่ใช่แค่พี่นะ  ฟ างจะทำให้ยัยมุกเสียวจนเสร็จไปด้วยเลย"ไม่พูดเปล่า  ฟ างกุมพวงไข่ผมไว้ในมือ  ทาบนิ้วชี้ยาวไปตามใต้ท้องเอ็นเนื้ อระหว่างที่ผมกำลังซอยมุกอยู่ทำให้สาวหมวยต้อ งรับทั้งควยผมและนิ้วเพื่อนสาวเข้าไปอีกอย่า งช่วยไม่ได้ทำเอามุกถึงกับเชิดหน้าร้องลั่นราวกับหมาตัวเมียกำลั งหอนยังไงอย่างนั้น  "ฮะๆๆ"ฟางหัวเราะใช้มืออีกข้างจับมือผมไปข้างหลั งให้สัมผัสเนินสาวเธอบ้าง "นิ้วฟางโดนแตดมุกพอดีแบบนี้เดี๋ยวมุกมันก็เสร็จแล้ว  พี่บิ๊วฟางต่อได้เลยจะได้ไม่ขาดตอน"

"ร้ายนัก นะเรา"ผมคำรามด้วย ความอดกลั้นเพราะนอกจากนิ้วฟาง จะไปสะกิดแตดมุกพอดีมันยังทำให้ร่องมุกคับขึ้นด้ วย  ผลเลยตกมาที่ผมต้องเจอกับแรงตอด   แรงดูดที่มากขึ้นจนเกินจะทน  รู้ตัวเลยว่าคงทนได้อีกไม่นา นแน่

////คุยกันหน่อยครับ : แค่ทดลองระบบใหม่ครับ  ก่อนจะลงตอนสุดท้าย  อ่านแล้วไม่ตอบผมไม่ว่าแต่ปลิงที่อ่านแล้วตอบส่งๆนี่ขอเถอะ  ไม่พูดมากครับ  นี่แค่เรื่องสั้นๆ  ขอให้สนุกละกัน  อีก 2-3 วันเจอตอนจบ  บายยย

{2/13/2020} ปล.เพิ่มเติมนะครับตอนนี้ไม่มีในเนื้อเรื่องของเรื่องใดๆที่เคยเขียนมาทั้งนั้นแค่แต่งสนุกๆโดยเอาตัวละครจากเรื่องสั้นจบในตอนมาเขียน  ทั้งนี้เพื่อทดสอบระบบ  ขอให้นักอ่านอย่าคิดมากแค่อ่านสนุกๆกันไปให้คลายเครียดเป็นพอ    เสริมนิดนึงคือระบบนี้ทดสอบแล้วถือว่าล้มเหลวมีข้อเสียเยอะ  ดังนั้นผมเลิกใช้แล้วใช้แค่เรื่องทดสอบแค่เรื่องนี้เท่านั้น  สบายใจได้ครับ
--------------------------------------------------------------------------------------------
เข้าสู่ห้องสารบัญหนังสือ

ห้องสารบัญหนังสือ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

Tom525218

นี่ขนาดแค่ทดลองนะครับ ถ้ามาเต็มระบบจะน่าติดตามขนาดไหน ผมคนนึงครับที่ติดตามผลงานของคุณ joker socool  มาเกือบทุกผลงาน เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณมากครับ

yoyoman

winnythepooh

แอบอิจฉาพระเอกที่คบ 2 สาวพร้อมกันได้ แล้วต้องตามลุ้นกันว่าใครจะท้องก่อนกัน

surway2532

ตอนนี้ต่อจากตอนที่ชลหนีแฟนตัวเองรึป่าวคับ ถ้าใช่ชักอยากจะรุ้แล้วว่าหนีมายังไง แล้วนัด2สาวมาสวิงด้วยยังไง 

nununu06

tarokub

กำพล

attawit2524

นางเอกชื่อฟาง ::Hmmm::เหมือนๆกับเรื่องสั้นก่อนๆเลยอยากรู้ว่าเกี่ยวโยงกันป่าวครับ

Nu metal

Petty Pig

เจอแพ็กคู่เด็ดอย่างนี้สู้ใจขาด เดาว่าท้องพร้อมกันทั้งคู่เลย

cd13579

เห็นลงเรื่องนึกว่าจะลงอักษระไม่เป็นไรๆขาหื่นไม่เลือกมาก
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

sozoso

เอะ ฟางคือใครอะ หรือผมพลาดลายละเอียดอะไรในตอนก่อนหน้ามัวโฟกัสลุ้นให้คุณพ่อเป็นพญาเทครัวอยู่ แล้วพี่คนนี้ใครอ่ะ หรือพี่คือพ่อ แต่คงไม่ใช่ ไม่งั้นมิ้นคงเอาตาย(FCมิ้น) เอะหรือเป็นผลงานเรื่องอื่นของนักเขียนที่เนื้อเรื่องมาเกี่ยวกัน หุหุต้องไปหาอ่าน  ::Beggar::

ayiraj2408

เป็นกติกาที่เป็นกติกาในฝันจองหนุ่มๆเลยนะนั่น 55