ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนพิเศษ ความแตกต่างที่ลงตัว(ทดสอบระบบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 12, 2018, 12:37:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saoflost

ทดสอบระบบคืออย่างงี้เองหรอครับ

yamiki

เยี่ยมเลยครับ รอชมเรื่องต่อ ๆ ไปเหมือนเคย

thbad

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

เปิดหัวเรื่องมา ก็ได้เล่นสองสาวก่อนเลย เป็นสายฮาเร็มอีกเรื่องที่ชวนติดตามครับ

donki

เรื่องสั้นที่ยาวนาน พระเอกแนวดาร์คๆ หน่อย แต่ก็ชอบมากนะครับ

poraset

เปิดมาทดลองเรื่องสั้นก็ได้จัดแบบ3pเลย ตัวละครของผู้แต่งทุกตัวนี่ช่างโชคดีจริงๆเลยคร้าบ

jtr69

ปลิงตอบไม่ได้ อิอิ
เสียใจที่พี่โจ๊กโดนก้อปปี้งานค่า
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

golem237

ผมชอบงานคุณ Joker socool นะครับ ฉากอัศจรรย์เขียนค่อนข้างดีเลย แต่ว่าเรื่องการผูกปม หรือพล็อตที่ให้รวบมาเป็นจักรวาลใหญ่ๆ อาจจะยังต้องรอดูเพิ่ม แต่โดยรวมผมว่าโอเคครับผม

2000HP

ตอนนี้จัดหนักสองสาวทั้งตอนเลย ผมนี่ชอบสำนวนสุดอ่านแล้วขึ้นทุกที รอตอนหลักต่อไป ขอบคุณมากๆครับ

ดาววว ดววววว

leo_attack