ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Kichirock - ของขวัญจากซานต้า แจกของขวัญวันเด็ก

เริ่มโดย พัดลม, มกราคม 13, 2018, 12:13:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

อ่านตอนแรกก็งงๆ คิดอยู่เหมือนกันว่ามันต้องเป็นficจากเรื่องไหนแน่ อ่านเมนต์ล่างๆถึงได้รู้ว่าเป็นของเรื่อง lovelive  เป็นซานต้าที่น่ารักดีแฮะ เรื่องหลักมันสนุกไหมหว่า

Inzomnia

อยากได้ของขวัญบ้าง....ติดต่อซานต้าได้ที่ไหนอ่า

hotamaru

ได้ทีเดียว 2 กล่องเลย ทำไมไม่แบ่งบันมาทางนี้สักกล่องบ้าง
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

as72340639

css001

ขอบคุนครับ กาตูนสีนี้ทำไม่มันน้อยหน้าเหลือเกิน ของขวัญสุดเเสนหน้ารักเลย

Gunitle

ภาพสีสวยงามมากครับแพ็คคู่เลย 555 ขอบคุณมากครับบ

Nabisca Sathu

tazasss01

alaaum

jo2035

ต้องให้แซนต้าส่งของขวัญแบบนี้มาอีกแต่น่าจะมีตัวซานต้าออกมาด้วยนะครับ

keatmano

อ่านตอนแรกนึกว่าเป็นของขวัญของคุณผู้ชาย...ตอนจบไหงกลายเป็นของคุณผู้หญิงทั้งสองหว่า  ::HoHo::

jachal

aholic

pongharu