ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ahemaru] The Story of Sophia's Struggle อัศวินองค์หญิงโซเฟีย [แปล by Misaki★]

เริ่มโดย Misaki★, มกราคม 13, 2018, 01:21:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

ไอ้ปีศาจนี่มันร้าย ::Evil:: องค์หญิงก็โดนซะเละ นมใหญ่ดี อิๆ

keatmano

jachal

จากองค์หญิงอัศวิน กลายเป็นองค์หญิงขาดดุ้นไม่ได้เสียแล้ว

ifamily03

แนว mind break นี่ดีต่อสุขภาพตับจริงๆครับ จากสาวเรียบร้อยกลายเป็นสาวร่าน ผมละชอบแนวนี้มากๆเลยครับ ไว้แปลให้อ่านอีกเยอะๆนะครับ ขอบคุณครับ

aholic

เห็นปีศาจมาแนวหนวดๆนึกว่าจะทำอะไรกับองค์หญิงซะอีก

virgoranger

Füsëz Väpor

ตามเม้นที่ผ่านๆมาจริงๆครับ 5555 แบบครบๆอ้ะครับ ชอบตั้งแต่ฉากปีศาจใส่มนแล้วแตก อ้ะครับ โหว อยากให้มีต่อจริงๆเลยครับ

darkdd1999

eliz4l3eth

เอ่านวด นวด นวด

eeb

เฮ้ย ชอบมากก สุดอ่ะเรื่องนี้
ขอบคุณที่แปลให้อ่าน
คราวหน้าเจอเรื่องร่านๆ แบบนี้ จัดมาเลยครับ

deadtime

thenefilim

tjnz2530

ช่างเป็นองค์หญิงที่ทุ่มเทจริงๆ แม้ท้ายๆจะแพ้ความหื่นก็เถอะ

ขอบคุณมากๆจ้าที่แบ่งปัน