ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่6 (รูปหมดแล้ว)

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 13, 2018, 06:32:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จ๊อด ยุทธนา จร้า

อารมได้มากๆครับน้องจูนสุดยอดมากครัยอยากได้แบบนี้จัง

Factory0

มาทีนี่หัวล่างผมสั่นไม่หยุดเลยครับ

llar

สุดยอดครับน้องจูน แต่ละตอนเด็ดๆทั้งนั้น

กรกรต ไทยทรัพย์

ยิ่งอ่านยิ่งลุ้น ยิ่งสนุกมากครับ เย็ดสดประจำเลยนะ

Rutt Non

softdrink57

โดนไปกี่ร้อยเล่มควยแล้วเนี่ยหนูจูน  ::JubuJubu::

keng7799

จะเรื่องจริง หรือเรื่องแต่ง แต่อ่านแล้วได้อารมณ์มาก สมที่ไอน์สไตน์ว่าไว้ จินตนาการ มันลึกล้ำจริงๆ

pormngdie

สนุกเร้า อารม จูนโดนไปขนาดนี้บานมั้ย

Zankpa

สุดๆไปเลยป๊า แตกในเลย

boonchoke k

อีจูนนี่หีหวานแน่ๆ เลย ควยถอกใหญ่ๆ แบบป๊าถึงอยากเย็ด ตอนเม็ดแตดบดกับควยหัวถอกนี่ เสียวหีสะใจเลยสิ  อีดอก   เอาหยาบๆ เลย

huangdi

น้องจูนโหดมาก ฟาดในครอบครัวเรียบเลย ชักอยากรู้แล้วสิ ว่าคนต่อไปจะเป็นใคร

devilsakura