ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่6 (รูปหมดแล้ว)

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 13, 2018, 06:32:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamchewni

เอกคับ ซั่มๆ

คุคุคุ ขวด

มารัวๆเลย เยี่ยมครับ  ::Dribbling::
รีบมาต่ออีกนะคร้าบบบ ลอยคอ รอคอย 555

beeract0

อยากได้ลูกสาวแบบนี้บ้างคับ ป๊าไม่เหงาแน่นอน

Spartan Spirit

pa00259

อยากให้มีอีกเรื่อยอ่านแล้วเงี่ยนเลยคับ

kidxero

ไม่รู้ว่าจริงหรือแต่ง ถ้าแต่งก็ถือว่าเนียนมากนะครับ เพราะรูปป๊าทุกตอนจะสวมนาฬิกาเหมือนกันหมด อันนี้เลยทำให้รู้สึกว่าอาจเป็นเรื่องจริงก็ได้

chacrit kamon

อ่านแล้วโคตรเสียว เมื่อก่อนเลี้ยงมา อาบน้ำล้างหีให้ ตอนนี้ได้เย็ดหีลูกสาว เลี้ยงไม่เสียข้าวสุกเลยนะเนี่ย  ปล ลูกสาวสวยขนาดนี้ม๊าจะขนาดไหน

someday

::Glad:: ผมก็อยากเห็นตอนโดนเย็ดสด จริงๆแล้วอยากดูคลิปด้วยซ้ำ ::HoHo:: แต่แค่นี้ก็ตื่นเต้นแล้ว อ่านไปน้ำเงี่ยนไหลไป ::Bloody::

Invoke Cool

Reiji

ว้าว โดนเย็ดสดด้วย งี้ต้องมีแตกในแน่ๆๆๆ

taton

ผัวเมียคู่นี้มีลูกล่อลูกชนกันดีนะ เหมาะกันจริงๆ ว่าแต่คุณสามีทำแต่งานระวังกลับบ้านมาเจอหลุมดำนะครับ(โดนเอาจนหลวมเป็นหลุมดำ)
ปล.ป๊ามาเยี่ยมบ่อยๆนะ (ยสตน.)ให้ป่องไปเลย

darkman22

saksit11

สุดยอด ในที่สุดน้องจูนก็ได้สมใจแล้ว

classic007