ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่6 (รูปหมดแล้ว)

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 13, 2018, 06:32:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[Alt]air

Rafael Holland

รู้สึกสนุกและเร้าใจมากเลยครับกับเรื่องแบบนี้

seri karunathep

นี่พ่อกะเอาให้ท้องจริงเหรอครับ แตกในเ้วยป่าวเนี่ย

promario100

mikoto2288

อ้างจาก: Phatsakorn M Khamkom เมื่อ มิถุนายน 19, 2018, 05:49:15 หลังเที่ยง
จูนนี้โดนเย็ดกี่ควยเเล้วครับ

ก่อนเจอผมไม่แน่ใจ เขาชอบตอบกั๊กๆ

ที่รู้แน่ๆ ก่อนจะมาเจอผม คือ
แฟนเก่าตอนม.ปลาย 3 คน
ลุงแฟนเก่าตอนมัธยม 1 คน
เพื่อนที่ไปฝึกงานตอนม.ปลาย 1 คน
เพื่อนโรงเรียนเก่าอีก 1 คน
เพื่อนมหาลัย 2 คน
รุ่นพี่มหาลัย 1 คน

-----------------มาเจอผม>>เรียนจบ>>แต่งงาน------------

หัวหน้าที่ทำงานแรกได้แค่ล้วง ไม่นับ
แฟนเก่าสมัยม.ปลาย ไม่นับ
เดี่ยวสูงวัย 2 คน

นอกนั้นก็ตามที่ลงไว้ในline chatเลยครับ

พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

emotionalman

alphamedic

อ่านไปแล้วต้องกดคอมเม้นตามไปดูเลยครับ ขอบคุณครับพี่

hanasung

ชอบรับ อ่านทีไรลุ้นจนแข็งทุกที ยิ่งเรื่องแบบครอบครัวแบบนี้ด้วย

ozzyliverpool

เกลี้ยงเกลามาก ปกติจะเห็นเป็นตอดำๆ  นึกคำอธิบายไม่ออก  เป็นกำลังใจในการเขียน และขอบคุณมากครับ