ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่6 (รูปหมดแล้ว)

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 13, 2018, 06:32:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Petchn21

สุดยอดมากค้าบ รอมานาน รอต่อไปนะ มาลงให้อ่านเรื่อยๆนะครับขอร้อง อย่าหายไปนาน 555

tomyagusa03

Sir-Worst

เพิ่งเคยอ่านแนวนี้เป็นครั้งแรก ก็พาอารมณ์พลุ่งพล่านดีเหมือนกัน ขอบคุณมากครับ

Petchn21

ผมขอถามได้มั้ยครับ คือว่าเรื่องมันตื่นเต้นมาก ผมชอบมาก รู้ครับว่าแต่งเพื่อความบันเทิง แต่คุณได้บอกก่อนหน้านี่แล้วว่ามีส่วนที่เป็นความจริงเช่นกัน ผมเลยอยากรู้ว่า เรื่องจริงคือคุณจูนได้เยดกับพ่อจริงๆใช่มั้ยครับแล้วเป็นรูปที่พ่อเค้าถ่ายจริงๆหรอ ถ้าจริงนี่คือสุดยอดจริงๆนะ เสียว ตื่นเต้นมาก

spydarwind

Krittichai Rodrueangrit

อิจฉาป๊าเลย เย็ดสดแตกใน สามน้ำ ได้กระแทกหีลูกสาวตัวเอง เสียวสุดยอดมากครับ ขอบคุณสำหรับผลงานยอดเยี่ยมครับ

minigod

Zeratul

เรื่องนี้สุดยอดเลยครับ ชอบที่สุดเลย น่าเสียดายที่จบซีรี่ซะแล้ว

Mit Oln Charlie

backbone

ไม่อยากให้จบเลยครับ เปิดมาปี2018 อย่างเสียวเลย

Man_On_The_Moon

เป็นเราหน่อยไม่ได้เชียว จะจิกหัวให้แตกคาปากเลยทีเดียว

alittle