ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 10 พรากพรหมจรรย์นางในฝัน

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 14, 2018, 07:48:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongoo144

komjaka

shinosuke

Anadrid

ป๊อดสมหวังสักที่ไม่ต้องกังวลคนที่จ้องหลิวอยุ่

aioros13

wap005

darkside

::Glad:: ::Glad::  คุณหลิวมาแย้ว  แย้ๆๆ   ::Beggar:: ::Beggar::

คิวเพื่อนๆ ก็ตามมาเรื่อยๆ นะคับ  รอได้ 

plumkin

เป็นครั้งแรกที่รอมาเนิ่นนาน ตั้งแต่ให้ลุ้นบนรถเมล์

Sakdiwichai Ontong

monsterlover

ความรัก ความต้องการ ถ่ายทอดออกมาได้สวยงาม มีอารมณ์จริงๆครับ

mighty

บทแรกของคาถาด้านมืดก้ส่งผลให้สาวสวยมาหาถึงห้องตอนนี้เท่ากับว่าป๊อดได้เทครัวครบทั้งบ้านแล้วสินะแต่มันเพิ่งจะเป็นบทเริ่มต้นของคนที่เรียนเวทย์ที่จะต้องมีสิ่งอื่นมาลองของลองวิชาเพื่อเป็นบททดสอบว่าป๊อดจะแกร่งขึ้นขนาดไหนและฮาเร็มจะเป็นเช่นไรสาวๆก๊วนเพื่อนของหลิวคงรอดยากแล้วหล่ะ

helly

อีกหน่อยป็อดจะเข้าสายมืดเต็มตัวหรือไม่ น่าติดตาม แต่ตอนนี้จัดน้องหลิวก่อนก็แล้วกัน

singeroil

คุณหลิวก้อเรียบร้อยไปแล้ว  เดาว่าเพื่อนคุณหลิวนี้ก้อนะจะโดนเหมือนกันนะครับ  อิ อิ
ขอบคุณครับ