ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 10 พรากพรหมจรรย์นางในฝัน

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 14, 2018, 07:48:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-2020

เพิ่งได้อ่านตอนนี้ตอนแรก อ่านแล้วสนุกดี น่าติดตามครับ ขออ่านย้อนหลัง ตั้งแต่ต้นนะครับ ว่าจะสนุกขนาดไหน

jakrasri

สมใจนายป๊อดซะที จะมีอีกกี่คนจะคอยนับนะครับ
ขอบคุณเรื่องดีๆครับ

saranhomwon

มาช้าจังเลยครับเเต่ดีกว่าไม่มาได้คุณหลิวคงสมใจสินะ

matrix_cp

::Glad:: มาแล้ว ๆ รอมานาน ขอเม้ันก่อนนะครับ น่าติดตามไม่แพ้เรื่อง รักยมเลย

tajet

ได้หลิวมาแล้ว โดนจัดหนักแน่
  งานนี้จะมี 3 หรือเปล่า

civil2

ได้มี sex กับนางในฝัน คงเป็นอะไรที่มีความสุขน่าดู อิจฉาจริงๆ

johnywalker

สมหวังเสียที เวทมนต์นี่ดีจังเลยเนาะ
ถ้ามีเวทย์ทำให้เมียหลายคนไม่หึงหวงกันนี่ยิ่งดี

lingsan

ขอบคุณที่แบ่งปันผลงานอันเยี่ยมยอดให้กับเพื่อนสมาชิกสม่ำเสมอ  ในที่สุดป๊อดก็สมหวังซะที

ryu

พึ่งเคยอ่าน สนุกจริงๆ
ขอบคุณครับสำหรับเรื่องดีๆ

Peter Taowating

มันส์จริงๆเลยครับ อยากอ่านตอนป๊อดเข้าป่าจะมีฉาก...ไหม

paejieab

Eldy CR

เคยคิดเหมือนแบบเดียวกันนี้ครับว่ามีสาวที่ชอบมาหาถึงห้องนอน หุหุหุ น่าจะเป็นความคาดหวังของหนุ่มๆแทบทุกคน

zeebraa

masterelectrode