ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrt006

13 ยอดชายนายที(ลุยกรุง)

ตั้งแต่กลับมาจากรับน้อง พี่ที่สนิทด้วยกลายเป็นพี่ปูผู้โชคดีเห็นหนอนน้อยผมเข้าเต็มตา พี่แมวหายไปจากวงควยจรของผมแล้ว(ผมเจอควงทอม ขาวตี๋  แม่งหล่อสาส) ไม่เป็นไรเรามันแค่ทางผ่านส่วนอีแอ้ปแมนหนีหน้าไปเลย(โดนไปขนาดนั้นไม่แจ้งตำรวจจับมึงก็บุญแล้ว)มีแต่จีที่เวลาไปวิ่งจะเจอยิ้มให้กันบ้าง แต่ไม่ได้คุยกัน

ส่วนคนที่ผมสงสัยว่าเป็นคนขึ้นขย่มคือพี่น้องเห็นว่าเพิ่งเลิกกับแฟนมา  ไอ้เรื่องโดนขย่มผมไม่ถือแต่บอกกันดีๆได้มะเล่นซะหัวถลอกแสบโดนน้ำไม่ได้ไปหลายวันเลย ไหนจะต้องหาข้ออ้างกับสาวๆอีก แต่ละนางคิดดอกเบี้ยกันเพลิน ผมละเพลีย  ถึงจะสงสัยแต่ไม่ได้เข้าไปถาม(ใครจะบ้าล่ะ "พี่น้องครับพี่ขย่มตอผมรึเปล่าครับ"เหรอ)แต่เท่าที่สังเกตุดูแกแอบมองผมห่างๆเวลาเผลอ เห้อเกิดมาหล่อต้องทำใจหน่อยนะ
             พี่ปูไม่รู้เป็นอะไรวนเวียนเข้ามาใกล้จังเลย  แต่เหมือนพี่จิ๋มจะรู้ว่าจะโดนแย่งของรัก พักนี้แกเกาะติดผมจัง ส่วนผมก็ไม่ได้ทำอะไรผิดปกติ ยังคุยและแซวกับทุกคนเหมือนเดินเพียงแต่จะคุยกับพี่ปูมากขึ้นเท่านั้น เหมือนพี่ปูแกจะเล่นด้วยนับตั้งแต่โดนหนอนน้อยยั่วใจ สงสัยจะอยากโดน  ก็อย่างว่าล่ะนะผมคนของประชาชนใครทำดีด้วยก็รักเค้าไปหมด 

พอแผลหายผมกลับขึ้นสังเวียนได้ก็เหมือนเดิมวนไปวนมา  สำหรับตัวหลักส้มกับหนิงที่เทอมแรกเรียนกะรับน้องก็หมดเวลาแล้วได้แต่โทรไปหา  ตัวรอง(พี่นุช พี่นิด พี่จิ๋ม)แบ่งปันให้กันอย่างมีน้ำใจ  ตัวแซมพี่จุ๊กพี่หญิงก็ฉิ่งกันไป สาวๆที่ร้านใจดีจริงๆ ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมถึงโชคดีไม่เจอเหตุการณ์แย่งชิงตบตีกัน  ชาติที่แล้วผมคงทำบุญด้วยตั๋วรถไฟให้แม่ชีมาก่อนแน่เลย  รถไฟถึงใจดีสับรางกันเองโดยอัตโนมัติ

มีที่แค้นใจคือเจ้เล็กสาวเสริฟนมโตตัวนิดเดียวไม่รู้แบกนมไหวได้อย่างไร  หลังจากที่แกดูถูกตั้งแต่ตอนไปทะเล แล้วผมล้วงควักพี่นุชโชว์ ผมก็มองหาทางกำหราบ  ใครจะมาดูถูกเจ้าชายเชื้อมอญเยี่ยงเราไม่ได้  เราไม่ยอมอยู่แล้ว   แต่ก็ไม่รู้จะหาทางเข้าเสียบแกได้ไง แฟนแกมารับทุกคืนแล้วไม่ค่อยจะซ้ำหน้าเลย  เอาน่ามันต้องมีสักวันที่สวรรค์เป็นใจให้เราได้แก้แค้น ลูกผู้ชายแก้แค้นสิบปีไม่สาย

พี่น้ำ  เจ้าของร้านน้ำเหนือ
              ความสนิทของผมกับสาวๆทั้งร้านเพิ่มฮวบๆเอ้ยเพิ่มมากขึ้นโดยเฉพาะพี่น้ำเจ้าของร้านคนสวยและอึ๋ม เรียกใช้ผมบ่อยเกิ๊น ให้ติดรถไปซื้อของเข้าร้าน  ใช้ขับรถไปนู่นนี่  ช่วยทำบัญชี   จัดโต๊ะทำงานแก ขอน้ำกิน(น้ำดื่ม น้ำผลไม้นะอย่าคิดลึก) สารพัดจะใช้ เรียกหาและชวนคุยตลอด แล้วคุยกันถูกคอด้วยนะบางทีมีถูกเนื้อต้องตัว  แบบนี้จะไม่ให้คิดได้ไง แต่ก็ได้แค่คิดล่ะนะ ที่มีอยู่ยังเอาตัวเองไม่ค่อยจะรอดเลย

วันๆผ่านไปจนเกือบจะสอบ ผมกำลังจัดร้านอยู่เวลาประมาณบ่ายสองโมง  สาวๆมากันครบแล้ว มีเบนซ์คันงามมาจอดหน้าประตูร้าน แล้วมีผู้หญิงค่อนข้างสูงวัยแต่งตัวดูมีราคาใส่ทองเพียบ จะพูดให้ดีทำไม คือมีอีป้าแก่ๆท่าทางจะรวยลงมา ยืนหน้าร้านด่ากราด ว่าร้านอีเมียน้อยงู้นงี้งั้น ดีที่ไม่มีหมามาทำลายข้าวของให้ต้องออกแรงกัน มันด่าจนมันเหนื่อยสักพักมันถึงไป เพราะพี่น้ำยังไม่มาทำเอาทั้งร้านเป็นเดือดเป็นแค้น พี่จุ๊กงี้ถืออีโต้เบ่อเริ่มออกมาเตรียมสู้ศึกเต็มที่
สักพักพอพี่น้ำมาทุกคนรุมกันเข้าไปเล่า อยู่มาสามสี่ปีเพิ่งจะมาตามเจอรึไงอีป้า มีแต่คนบอกให้พี่น้ำระวังตัว
แล้วแยกย้ายไปทำงาน  พี่นุชให้ฟ้องพี่จิ๋มเผื่อเอาไว้แต่พี่น้ำบอกไม่ต้อง
             พอตอนกลางคืนกำลังช่วยกันเก็บร้าน  พี่น้ำกำลังจะขึ้นรถกลับ มีมอเตอร์ไซค์มาจอดเทียบคนซ้อนจะเงื้อไม้หน้าสามจะตีพี่น้ำ แต่พอดีผมที่กำลังเก็บโต๊ะเก็บขวดเบียร์เห็นก่อนร้อง เฮ้ย ลั่นพร้อมขว้างขวดเบียร์เปล่าเข้ามือคนซ้อนที่กำลังเงื้อไม้พอดี จนไม้หล่น ไอ้คนขี่เลยบิดรถออกไปแต่ไอ้คนซ้อนยังอุตส่าห์ต่อยเข้าที่หน้าพี่น้ำได้ทีนึงพี่น้ำร่วงทันที แอนตาซิลจ่ายสองหมื่น  ทุกคนวิ่งเข้าไปดู หน้าพี่น้ำโหนกแก้มเขียวและบวมขึ้นมาทันที ผมบอกให้พี่นุชหาน้ำแข็งมาประคบแล้วช่วยกันประคองพี่น้ำขึ้นรถ แล้วให้เก็บของให้เสร็จแยกย้ายกันกลับบ้าน  ระหว่างขับรถไปโรงพยาบาล ผมถามพี่น้ำ
"พี่รู้อยู่แล้วใช่ไหมว่าสักวันต้องโดน"มึงไปยุ่งอะไรก๊ะเค้า
"ใช่  พี่จะได้มีข้ออ้างขอเลิกซะทีหลบๆซ่อนๆมานานแล้วอายก็อาย"หน้าสวยแววตาเศร้าและโหนกแก้มเชดเขียวอมม่วง เทรนใหม่  สวยไปอีกแบบ
ถึงโรงพยาบาลหมอตรวจและให้ยา ขับต่อไปโรงพักใกล้ๆประคองลงไปแจ้งความกว่าจะเรียบร้อยเกือบตีหนึ่งเข้าไปแล้ว  ตอนประคองขอบอกนมเน้นๆ  ไถๆถูๆของขึ้นตลอดทาง อิอิ มันผิดกลิ่นนี่ครับ ก็แอบฝันแอบมองมาตั้งนานแล้ว
"ทีนอนบ้านพี่นะ"หันมาสั่งพร้อมบอกทางแล้วนอนหลับไปเพราะฤทธิ์ยา
"ครับ"ตอบได้คำเดียว  แอบมองหน้าขาวๆหลับตาพริ้ม  น่าสงสารจังเว้ย
เข้าไปที่หมู่บ้านมีชื่อ เลี้ยวเข้าสุดซอย พอถึงบ้านหลังใหญ่ สองชั้นเนื้อที่กว้างขวางเปิดประตูขับเข้าไปจอดในโรงรถ กำลังจะลงวิ่งอ้อมมาประคองเหมือนตอนอยู่โรงพยาบาลกับโรงพัก พี่น้ำทำมือบ๊ายบาย
"ไม่ต้องแล้ว พี่แกล้งทำให้หมอกับตำรวจเห็น จะได้น่าสงสาร"แกล้งเจ็บแต่ไม่แกล้งเขียว ที่โหนกแก้มปื้นเบ่อเริ่ม
"อ้าว ทำการแสดงหรือนี่ ไอ้เราก็เป็นห่วง"พี่น้ำ ยิ้มอายๆ แสดงเหมือนมาก เกาะซะแน่นแถมเอานมถูแนบทั้งตัว กูนี่แข็งไปหมด
"เดี๋ยวพี่ลงมา ในตู้เย็นของกินเยอะแยะ  จะกินอะไรก็หาเอา"ว่าแล้วเดินตูดบิดขึ้นบันไดไป กางเกงมันรัดนะ มองแบบนี้กลืนน้ำลายเอื้อกใหญ่เบย

พี่น้ำหายไปสักพักเปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นชุดนอนตัวบางสีหวานสวมทับด้วยเสื้อคลุมปอยผมเปียกชื้น ลงมา นั่งลงที่โซฟาตัวใหญ่ที่กลางห้อง  ผมหาน้ำแข็งนั่งประคบให้  กลิ่นหอมอ่อนๆหลังอาบน้ำกรุ่นทั้งร่าง
จ้องมองหน้าสดไร้เมคอัพ หน้าสวยผิวใสตาโศก อ่อนวัย ดูเป็นรุ่นราวคราวเดียวกับผมได้เลย
"ทำไมทีดีกับพี่จัง"ตาสบตา ผมเผลอเขี่ยใช้นิ้วปอยผมที่หล่นมาปรกหน้าไปทัดหู  ริมฝีปากสีชมพูจางอวบอิ่ม ขยับเผยอ ตัวผมชาวูบ ตายห่า ตูโดนมนต์เสน่ห์นางงามเมืองเหนือ
"ก็เจ๊เป็นเจ้านายผมนี่ครับ เจ๊เป็นอะไรไป ผมงี้ อดตายชัวร์"ดีนะดึงสติกลับมาทันเกือบก้มลงจูบแล้วไหมล่ะ
เจ๊แกให้ท่าหรือเปล่าวะนี่
"หึหึ เมียตั้งหลายคนจะไม่มีคนเลี้ยงสักคนเลยเหรอ"ทำแก้มป่องๆเหมือนไม่พอใจ
"ก็จะเลี้ยงกันทุกคนแหละ ผมไม่อยากมีปีกตอนเป็นหนุ่ม"พี่น้ำฉีกยิ้ม ยิ้มที่ทำให้โลกที่มืดกลายเป็นสว่างได้ในทันที
           ตาสบตาเนิ่นนาน ในที่สุดผมก็ระงับตัวเองไม่ไหว ก้มลงจูบปากอวบอิ่มสีชมพูระเรื่อ นึกว่าจะโดนตบ ไม่เพียงแต่ไม่โดนตบ มือนุ่มนวลขาวผ่องของพี่น้ำกดหัวผม  บดเบียดร่างหอมกรุ่นเข้าแนบอก พร้อมเผยอปากรับลิ้นของผมให้รุกล้ำเข้าไปโดยง่าย  เพลงชิวหาได้เริ่มต้นขึ้นแล้ว ลิ้นนุ่มๆตวัดพันเกี่ยว สอดรับอย่างเข้าขาเหมือนจูบกันมาร้อยรอบแล้ว  จูบหวานๆที่ปรนเปรอมา ถ่ายทอดความรู้สึกวาบหวามหวานละมุนและอารมณ์ร้อนเร่ารุนแรงที่ผสมกันปนเป  ควยที่แข็งแล้วอ่อนกลับมาแข็งผงาดดันกางเกงยีนส์จนปวด  กว่าจะรู้สึกตัวมือมารผมกำลังเคล้นอกอวบอิ่มขนาด 36 ที่แอบมองอยู่ทุกครั้งถ้ามีโอกาส  ปลายนิ้วสะกิดจงอยสีชมพูระเรื่อที่ชูชันขึ้นมา นมอวบคู่สวยเห่อขึ้นตุ่ม พี่น้ำขนลุกทั่วตัว ครางในลำคออย่างพึงใจ 

แบกความงงไปปรึกษาพี่น้ำ พี่น้ำบอกเป็นไปได้ที่ จะเป็นสายของเสี่ยเพราะเสี่ยเป็นคนฝากเข้ามาทำงานบอกเป็นแฟนลูกน้อง แต่ตอนนี้เลิกกันไปแล้วเห็นมีคนใหม่หลายหน้าผลัดกันมาส่ง  แล้วตอนเกิดเรื่องมอเตอร์ไซค์ ไม่ใช่วันที่เสี่ยจะมาหา ทางนี้คงโทรไปบอก
พี่น้ำบอกว่าค่อยๆคิดละกัน  ผมเลยค่อยๆประคองใบหน้าขาวเนียนประกบปากจูบดูดดื่ม พี่ทำตาโตร้องอื้อๆผละปากออก
"ทำอะไรอีกเดี๋ยวก็บ่นว่าแข็งแต่ไม่ได้เสียบอีกหรอก"
"ก็พี่น้ำบอกให้ผมค่อยๆคิสไง ผมเป็นคนซื่อครับ"
"เด็กเปรต "ยิ้มหวานให้แล้วคิสกันต่อ
คิสพัวพันจนเพลินร่ำๆจะถลกกระโปรงเสียบก็ได้ยินเสียงขึ้นบันได เห้อ นังตัวดีมาขัดขวางอีกแล้ว เวรของกรู

สวัสดีปีใหม่ครับ

ยอดชายนายที( ลุยกรุง )
1  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 01    
2  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 02    
3  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 03    
4  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 04    
5  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 05    
6  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 06    
7  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 07    
8  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 08    
9  :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 09
10 :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 10
11 :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 11
12 :  ยอดชายนายที (ลุยกรุง) 12

เรื่องสั้นขัดใจเมีย
1  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 1    
2  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 2    
3  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 3    
4  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 4
5  :  ตอนนายทีหนีเที่ยว 5
ยอดชายนายที
===> #01 #02 #03 #04 #05 #06 #07 #08 #09 #10 #11 #12 #13 #14 #15 #16 #17 #18 #19 #20
===> #21 #22 #23 #24 #25 #26 #27 #28 #29 #30 #31 #32 #33 #34 #35 #36 #37

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thep59

ขอบคุณครับที่มาต่อ หลังจากหายไปนานเลย พอมาต่อ ก็สงสัยนายทีได้เจ้น้ำเจ้าของร้านเป็นเมียอีกคนละ ขอมาต่อเนื่องไวๆนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

tarokub

เหมาจะหมดร้านแล้วนายที ขอบคุณครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นายทีเกือบได้ฟันพี่น้ำแล้ว แต่สวรรค์ยังไม่เป็นใจ เพราะพี่เล็กสาวเสิร์ฟดันเป็นคนของผัวพี่น้ำ โทรไปบอกผัวพี่น้ำเลยมาขัดจังหวะเสียก่อน เลยกินแห้วไป 555

kidxero

ไม่เก่งจริงทำไม่ได้นะ เหมาผู้หญิงยกร้าน ชอบสำนวนการเขียนมากครับ ตลกดี

birdramon2

555 ในที่สุด นายที ก็ไม่พ้นมือ พี่น้ำ เฮ้อ เสร็จจนได้

negazero

มาสักที อยากอ่านภาคหนีเที่ยวด้วยไม่รู้ว่าจะต่อเรื่องอยู่รึเปล่า?

sommai.su

หายไปนานนึกว่าลืมพวกเราแล้ว ขอบคุณที่ยังมีใจไม่ลืมกัน

axolotss

rewat.32

ในที่สุดพี่น้ำก็เสร็จนายทีของเราจนได้

holovelove

อยากรู้พี่น้พจะสุดยอดขนาดไหน รออ่านทุกๆวันเลยครับ
เหงาๆ

peddo

ว้าว ปีใหม่ได้อ่านเรื่องของพี่ทีสักที แต่ที่เห็นแว๊บๆ ท่าทางครึ่งทีก็อาจจะยังไม่ได้ ไม่เป็นไรครับ ของอร่อยต้องใจเย็นๆ นางงามสาวเหนือนี่ต้องทะนุถนอมหน่อย อย่าปล่อยไว้นานนะครับ เริ่มเลือนๆชื่อสาวๆทั้งหลายแล้ว
อ่านจบต้องมาอวยอีกที ชอบสำนวนกับอารมณ์ขันมาก มุขจัพ่อของน้านี่ทำเอามึนไปหลายตลบ
เพราอ่านทีไรเลือดมันไหลลงข้างล่าง คิดอะไรไม่ค่อยออก ขอบคุณครับ

GoDeRsOuL

หายไปนานเลยนะครับเนี่ย ตกใจเลยที่เห็นตอนต่อ สวัสดีปีใหม่ครับผม

sorasl

phaii

ฮาเร็มนายที่ เปิดทำการอีกครั้งแล้ว