ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (สงกรานต์)

เริ่มโดย Chompoo, เมษายน 14, 2018, 10:28:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็ได้ไปเล่นน้ำสงกรานต์มา สนุกมากๆ เลยค่ะ และการเล่นสงกรานต์ครั้งนี้เป็นประสบการณ์ที่เสียวมากๆ เลยล่ะค่ะ

ชุดที่ชมพูใส่ไปเล่นสงกรานต์เป็นเหมือนในรูปเลย เป็นคอกระเช้า กางเกงขาสั้นลายไทย แต่ไม่ได้ใส่เสื้อในกับกางเกงในเหมือนเคยค่ะ แต่ติดสติ๊กเกอร์ปิดตรงหัวนมไว้ค่ะ เพราะเสื้อคอกระเช้ามันบางมาก มันเห็นหัวนมชัดเกินไป มันจะประเจิดประเจ้อเกินไปอ่ะค่ะ เพื่อความปลอดภัยของชมพูด้วย

ชมพูเล่นคนเดียวค่ะ ไม่มีเพื่อนไปเล่นด้วย 5555 ซึ่งชมพูก็เดินไปตามทางตามถนน เดินไม่ถึง 2 ก้าวก็เปียกละ พอไปถึงที่ที่คนเล่นกันเยอะๆ มันก็เบีดกันมากเลยล่ะค่ะ โดนทั้งนม ทั้งจิ๋ม เสียวไปหมด มีมือปริศนาที่ไหนไม่รู้มาโดนนมชมพู เยอะแยะมากมาย จนต้องออกจากตรงนั้นค่ะ

แป้งก็เต็มหน้าชมพูด้วยค่ะ ตัวก็เปียกแฉะ จิ๋มก็แฉะด้วยค่ะตอนนั้น 555  เริ่มมีอารมณ์ค่ะ ชมพูก็เดินตามถนนไปเรื่อยๆ จนเริ่มไม่ค่อยมีคน ชมพูเลยลองเอาสติ๊กเกอร์ที่แปะหัวนมออก อยากรู้ว่ามันจะเห็นหัวนมชัดไหม ปรากฎว่าเห็นชัดมากค่ะ เห็นนมเป็นลูกเลย ถ้าใครเห็นคนตาโตเลย ก็พูก็ลองเดินไปเรื่อยๆ จนมีผู้ชายคนนึงเดินสวนมา ตอนแรกเขาก็ไม่ได้สังเกตุอะไร

สักพักเขาเริ่มมองและทำตาโตเลย มองจนต้องเหลียวหลังกลับมาดูค่ะ เป็นการโชว์ที่ตั้งใจสุดๆ 555 ชมพูเริ่มเงี่ยน เลยหาที่ลับตาคนไปจัดการตัวเอง อยู่ดีๆ มีรถกระบะขับมาและสาดน้ำใส่ชมพู ทีนี้เปียกจนเสื้อแนบเนื้อ
เห็นนมกับหัวนมชัดกว่าเดิม คนบนรถกระบะหันมามองกันหมดเลยค่ะ แล้วตะโกนว่า นม!! เสียงดังมาก ชมพูก็อายสิคะ รีบหนีจากตรงนั้นเลย

และก็ได้ที่ลับตาคน มันจะเป็นช่องระหว่างตึก มีถังใส่ของใบใหญ่บังไว้ไม่ให้ใครเห็น ทีนี้ชมพูก็จัดการถอดออกหมดเลยค่ะ แล้วก็ช่วยตัวเองตรงนั้นเลย คนเดินผ่านไปผ่านมาไม่มีใครเห็น ชมพูรู้ว่ามีคนเดินผ่านก็ยิ่งเสียวไปใหญ่ นิ้วนี่สอดเข้าสอดออกรัวๆ เลยค่ะ เสียงมันก็ดังต้องเอานิ้วสอดเข้าใส่ แล้วก็ถูตรงเม็ด

โหเสียวมากเลยค่ะ ทำจนเสร็จ น้ำเยอะมากเลยล่ะค่ะ เสร็จชมพูใส่ชุดเตรียมจะกลับแล้ว เหนื่อยเดินมาทั้งวัน ปรากฎว่าสติ๊กเกอร์แปะหัวนมหาย ซวยแล้วค่ะ ชมพูคงต้องเดินอายแบบนี้ยันถึงบ้านแน่ๆ เพราะมันเห็นนมชัดมากๆ เลยค่ะ ก็เลยเอาวะ เป็นไงเป็นกัน รีบเดินให้เร็วที่สุด ไม่ให้คนสังเกตุทัน

มืดนึงก็พยายามปิดนมไว้ค่ะ ไม่ให้เห็นหัวนม จนถึงที่พักของชมพูค่ะ ก็ไม่มีคนสังเกตุค่ะ เพราะมัวแต่เล่นน้่ำสงกรานต์กัน ชมพูก็เหนื่อยมาก ก็เลยถึงห้องสลบเลยค่ะ ประสบการณ์ของชมพูมีเท่านี้ค่ะ อยากให้เสริมตรงไหนบอกได้นะคะ ชมพูไม่รู้จะเล่ายังไงให้สนุก แต่ประสบการณ์ของชมพูมันสนุกจริงๆ ค่ะ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ แล้วจะมามีประสบการณ์แบบนี้มาต่อเรื่อยๆ ค่ะ อย่าพึ่งเบื่อชมพูนะคะ รักทุกคนค่ะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

backbone

อยากเห็นสีหน้าชมพูตอนกำลังจะเสร็จจังคงเก็บอาการไม่อยู่ใครผ่านมาต้องรู้แน่

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

Chompoo

อ้างจาก: backbone เมื่อ เมษายน 16, 2018, 12:29:14 หลังเที่ยง
อยากเห็นสีหน้าชมพูตอนกำลังจะเสร็จจังคงเก็บอาการไม่อยู่ใครผ่านมาต้องรู้แน่
ทั้งอาย ทั้งเขิล หน้าแดงไปหมดเลยค่ะ ตอนนั้น
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

korat

ถ้าผมเจอคุนชมพูจะขอว่าวให้ดูตรงนั้นเหมือนกันคับ

werrlet

อยากไปสาดน้ำชมพู จะได้เห็นหัวนมชัดๆๆ  อชากเห็นหน้าตอนชมพูช่วยตัวเอง คงเสียวน่าดู

BuffFun

อธิบายง่ายๆ แค่นี้ก็จินตนาการได้ไม่ยาก 

code47

johnywalker

เจอชมพูเข้าไป พวกชอบล้วงชอบควักตอนปะแป้งคงถูกใจมาก

rahm