ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.2 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 15, 2018, 06:48:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ผมชอบพี่สาวคนแรกมากกว่าอ่ะ เอ๋อๆเผลอไปโดนเย็สซะงั้น คุณน้องก็แก้แค้นให้ซะสมใจ สายรักลุงแบบนี้หายาก สรุปอิลุงสบายสองตอนเพียวๆ  ::Hungry::

ผมรักเด็กครับ ขอคนแรกล่ะกัน    ::HeyHey::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(จิ๋ว)

ตอบเกือบจะรัว ป๋าอย่าเพิ่งแบนหนูนะ  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::
หนุช้อบ ชอบ

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

แหม...คนกันเอง ยังไงก็อนุโลมน่า อีกอย่าง ไม่ได้ซ่อนข้อความตอบรัวๆไม่เป็นไรจ้า

ปล.ชอบคนแก่หรือไง
  ::Thinking::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

tazasss01

โชคดีซะงั้น ดันเป็นสเปคของน้องสาว ตอนต่อไปจะจัดการพี่สาวยังไงน่ะ

::Shy::  ::Shy::

dryice32

jirasakgolf7

สามสาวบ้านนี้คนรองเพี้ยนน้อยที่สุดแล้วสินะ

as72340639

ensd-07

ลุงได้น้องด้วยสบายเลย สงสัยเดี๋ยวได้พี่ด้วย

Tenrokku

ตาลุงทรงผมเฉิ่มๆแบบนี้ก็ได้หรอ อะไรครับเนี่ย 55555

alarbebday1

ไม่แปลกใจทำไมคนเล็กถึงรอบจัดขนาดนี้เพราะพี่คอนแนะนำนี้เอง

golf77

fuennagaza

oat555123

อ่านมาก็เยอะมากไม่เคยเจอบทตาลุงที่ออกจะพระเอกขนาดนี้

acerolar

::Thankyou:: คุณพ่อของเราเนื้อหอมมากๆเลยครับ สาวๆหลง อยากมีแบบนี้สักคนนึงที่ชอบคนแบบเรา  ::Confident::