ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]ขอแจ้งหยุดทำSerie Line Chatครับ(ไม่ได้เลิกทำนะครับ)

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 16, 2018, 09:39:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bannoknon

DR.MAN

รอน้องจูนไปเก็บแต้มเพิ่ม

ท่านเอาเรื่องน้องจูนไปใส่ในเกมเลยครับ

รอเล่นแน่นอนน

blueworm

น่าเสียดายมากเลยครับ
ผมชอบ story อิงเรื่องจริงมาก บวกกับนางเอกหุ่นแท้ สวยงาน
คุณจูนก็หุ่นดีมาก ตอบสนองดีด้วย
จะหาสาว sideline ยังไม่รู้จะหาได้แบบนี้
ถ้าเปลี่ยนใจเมื่อไหร่บมาโพสด้วยนะครับ ติดตามอยู่

ปล. แอบเห็นคุณโต้อยู่อีกเว็บแต่เสียดาย ตามอ่านบล็อกไม่ได้  ::Crying::

kalileo kalileo

หมยถึงหยุดทำไว้ก่อน แต่จะมาอัพให้ติดตามในภายหลังถ้าว่างใช่ไหมครับ

mikoto2288

อ้างจาก: kalileo kalileo เมื่อ มกราคม 27, 2018, 12:33:29 ก่อนเที่ยง
หมยถึงหยุดทำไว้ก่อน แต่จะมาอัพให้ติดตามในภายหลังถ้าว่างใช่ไหมครับ

หยุดจนกว่าจะทำgameเสร็จครับ

หรือถ้าแวะมาอัพเดต ก็จะไม่ใช่ตอนยาวๆแบบที่เคยลง
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

crozp

ขอบคุณมากครับยังไงก็จะรอเจ้จูนเสมออยากให้มีเซตรวมซอตเด็ดๆเจ้จูนสักเซตจังเลย