ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]ขอแจ้งหยุดทำSerie Line Chatครับ(ไม่ได้เลิกทำนะครับ)

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 16, 2018, 09:39:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

ไม่ได้เลิกทำครับ แค่พักไว้ก่อน

สำหรับท่านใดที่ติดตามอยู่ ผมก็ขอแจ้งไว้ตรงนี้เลย ว่าจะหยุดทำserie line chatไว้เท่านี้นะครับ

เนื่องจากจะไปทำh-gameกับnetori gameตามกระทู้นี้ครับ

https://xonly8.com/index.php?topic=187433.0

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ
หวังว่าจะได้สนุกไปกับทุกท่านในโปรเจ็คหน้าครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

aliass

ยัง ตามติดเหมือนเดิม ครับ มีผลงานออกมาไวๆ นะครับ ผม  ::Fighto::
      ::Crying:: rip น้องจูน  ::Crying::   (ถ้าว่าง กลับมาเขียนต่อนะครับ  ::WooWoo::)

searat2523

เสียดายครับพี่   นานๆจะมีอะไรเป็นแนวใหม่ๆออกมาให้เสพแก้เบื่อ 

GoDeRsOuL

อัพเดตความคืบหน้ากันบ้างนะครับ
เกม เป็นอะไรที่ผมอยากทำมากกกก เพราะเคยเรียนด้านนี้ด้วย แต่เก็บเข้ากรุหมดแล้ว
เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้นะครับ 

someday

::Crying:: เสียดายจัง รออ่านทุกวันลย พูดแล้วเศร้า ::Crying::

tapon

มีมาเรื่อยๆ ก็ได้คับ อย่างดเลยนะคับผม

Hj Sgvwa

ทำแนวไหนก็ติดตามครับ ตอนนี้เป็นแฟนคลับไปแล้ว ::YehYeh::

Dragoo

เสียดายจังครับ กำลังฟินเลย
แต่ยังไงก็เอาใจช่วยโปรเจคใหม่ด้วยนะครับ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Bank Empty

เสียดายแต่ก็ขอคุณผลงานดีๆครับ

Plasdoes

น่าเสียดายครับ แต่ยังงัยก็จะตามใืห้กำลังใจต่อไปครับ

Watsun Suppot

เสียใจเสียดายไม่อยากให้เลิกทำเลยผมบอกตรงๆว่าตามมาที่นี่ก็เพราะแนวของคุณเลยทุกวันต้องแวะมาดูว่าคุนอัพเดตเรื่องบ้างมั้ย พอเลิกทำ เศร้าคับ

Krittichai Rodrueangrit

ยังติดตามผลงานตลอดนะครับ แต่ก็ยังอยากให้ลงเรื่องน้องจูนต่อ เสียวทุกตอน ยังรอดูตอนน้องจูนกับเพื่อนทีไปดูบอลที่ห้องนะครับ

momo2029

แวะเข้ามาดูก็เพราะน้องจูนนี่แหละครับ รอว่าจะมีตอนใหม่ออกมารึยัง ยังไงก็จะยังติดตามผลงานของท่านต่อไปเรื่อยๆนะครับ ::Crying::

the hulk

::Fighto::

•====================================•
2/3/2561

คอมเมน ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนถาวร { 2/3/2561 }

•=====================================•.