ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.3 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By Hyp

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2018, 06:50:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolicon

เอิ่มมมม เรื่องนี้นี่เดาทางยากนะฮะ

ขอบคุณมากๆนะคร้าบบบบ

เอาล่ะซี่ย์ จากนี้จะเป็นอย่างไรต่อไปน้อ

aholic

akasaboy

เอาแล้ว โชวตะจะเป็นใครกันแน่ ติดตามต่อครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

wunman

อ้าว เวงของกำละ โชวตะ เป็นแฟนคนกลางแต่ดันเป็นกระเทยรึ มีงานละไง

starpor

ทำไปได้ โชวตะคูง . . . นางเอกเรื่องนี้ออกแนวน่าสงสารจัง เสร็จพ่อแฟน แฟนกลายเป็นสาวดุ้น  ::Punch::

xonly-809

โชวตะสับสนทางเพศอยู่หลังจากได้พี่สาวยังน่าจะสับสนอยู่

kunnhum

zentinal

เป็น ntr ที่จัดว่าแปลกที่สุด เท่าที่ผมเคยอ่าน raw ยังไม่จบ
แต่เนื่องเรื่อง พระเอกเป็นตุ๋ด ที่น่าติดตามคือ พระเอกจะได้เย็ดนางเอกไหมมากกว่า แต่เนื้อเรื่องคือ พ่อพระเอกเป็นหลัก คือทั่งเล่ม พระเอกได้เย็ดตอนเดียว จนจบเล้ม1 ผมเลยคิดว่าเรื่องนี้ พระเอกคงมีบทนี้แค่บทเดียว แค่ผมก็หวังเล็กๆละว่า ntr เรื่องนี้จะไม่จบแบบเดิมๆ คือเสียนางเอก แต่ยากแน่ๆ ถ้าได้นางเอกคืนจะเป็น ntr เรื่องแรกๆในประวัติศาสตร์ h จริงๆมีเรื่องที่พระเอกได้นางเอกคืน เท่าที่จำได้แค่ 2 เรื่อง แล้วจบแบบไม่เต็มอิ้ม คืนเย็ดตอนจบ 1 น้ำ มีเรื่องที่ครายกันบางึอที่ให้พระเอหเย็ดตอนจบ เท่าที่จำได้ ก็ 4-5 เรื่องแต่ก็จบแบบเป็นนัยยะว่าให้ตัวโกงเย็ดต่อ

ทุกวันนี้ผมยังตามหา ntr ที่พระเอกเอานางเอกกลับได้ละเย็ดมันส์ๆแต่มันไม่มีนี้สิ
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

johnywalker

ยอมรับว่าปวดกบาลกับเรื่องนี้จริง ๆ
ตอนแรกนึกว่าตาลุงจะเหมาหมด
ตอนนี้ละยุ่งจริง ๆ

oakvanilla

อ้าวงงเลยมาทิ้งปมไว้ตอนท้าย แต่พี่สาวนี้เด็ดมาก

yoshitoki

ขอบคุณครับ งานเข้าครับพี่น้อง ดั้นไปล่อกะพี่แฟน จะบอกแฟนไงละทีนี้ ส่วนตัวพ่อก้อล่อกับแฟนกะน้องแฟนไปแล้ว
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

conx96857

reppok111