ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูเข้าใหม่และครูฝึกสอน ตอน ปฐมนิเทศ

เริ่มโดย TheTao, มกราคม 17, 2018, 07:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

palmy love

จัดมายาวๆเลยครับ แนวตาแก่ๆกับสาวสวยนร้แหละชอบ ยิ่งเย็ดคาชุดด้วยยิ่งเสียว ขอคาชุด นศ บ้างนะครับ

BuffFun

ba1na2

ครูคนใหม่กับครูฝึกสอนพบกับผอ. ภารโรงก็มันแล้วถ้าแซกเด็กนักเรียนด้วยไม่ต้องพูดถึงมันพะยะคะ

sthanya

แค่ชื่อเรื่องก็น่าติดตามแล้ว เปิดมาก็มีเสียวเลย

hanabombam

มาลุ้นกันว่าผอ. กับภารโรง ใครจะได้แอ้มครูคนใหม่ก่อนกัน  ::HoHo::

Zeedzeed Sensen

ขอบคุณที่แบ่งปันครับแค่ตอนแรกก็เสียวแล้ว

star_war

จั่วหัวเรื่องมาน่าติดตามมากครับ
รอๆๆๆ ตอนต่อไป...อิอิ

victer12345

เริ่มเรื่องใหม่ ตัวละครเด็ดๆทั้งนั้น ผมว่างานนี้ภารโรงคงได้หลังครูใหญ่ แต่คงติดใจกว่า

yak7384

ดูซิว่าครูฝึกสอนจะเสร็จ ผ.อ.หรือภารโรงก่อน

fantastica

Against01

ตอนแรก ผอ ก็เริ่มอุ่นเครื่องรอละ ขอบคุณมาก

xonly-1786

dikky

เรื่องนี้ผอ.เป็นตัวเอกกับภารโรงจอมหื่น จัดครูสาวทั้งโรงเรียนเลยครับ

somc217

แนวคุณครูและอาจารย์ก็เป็นแนวนึงที่ชอบครับ
วางโครงเรื่องไว้น่าติดตามมาก
ขอบคุณมากครับ

review1972

โครงเรื่องแจ๋วเลยครับ แต่บทรักรู้สึกจะห้วนๆไปหน่อย