ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kanrebako

feleeona

ขอบคุณสำอีกหนึ่งเรื่องราวสนุกๆครับที่เขียนมาให้อ่าน

gamemer

เก็บยกบ้านแบบนี้จะทำอะไรก็สะดวกจะทำตรงไหนในบ้านก็ได้ เพราะเป็นผัวเมียกันหมด 55555

dekses

ตอนสุดท้ายแล้ว สรุปได้กินเรียบทั้งบ้าน ขอบคุณครับ

××Mon××

asiakook

จบซะละ แต่ตอนนี้จัดซะล้นมินมุก ท้องแทบจะพร้อมกัน แถวบ้านคงงงตาแตก อิอิ ขอบคุณครับ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

domozaza011

จบไปอีกเรื่อง ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆแบบนี้นะครับ สุดท้ายก็เก็บหมดบ้านจนได้  ::Glad::

a1223

ต่อเนื่องสองพี่น้องเลยแล้วจะจัดคิงยังไงหรือพร้อมกันทั้งบ้านเลย

saranhomwon

ขอบคุณครับ นีมันพระยาเทครัว+พ่อบ้านใจกล้าของจริงเลยครับ