ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poraset

ในที่สุดก็ถึงบทสรุปเรื่องนี้แล้ว จะติดตามผลงานของท่าเรื่องต่อๆไปนะครับผม

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

เย้ เรื่องของมินจบแบบแฮปปี้แล้ว ตามลุ้นสุดก็คนนี้ล่ะ พระยาเทครัวจริง ๆ พระเอกเฒ่าเรา

aezac

mcgide

jinpin

sultant

เสียดายจบซะแล้ว น่าจะมีภาคพิเศษ รวมครอบครัวทีเดียวสักตอน รุมขย่มพ่อเลี้ยงให้ติดเตียงไปเลย. รออ่านเรื่องต่อไปนะครับท่าน. ขอบคุณที่แต่งนิยายเสียวๆและดีๆมาให้อ่านกัน

onzoul

่jub2520

ติดตามมาตลอด  ชอบแนวในการดำเนินเรื่องดี  ไม่ทำให้วกวน  เข้าใจเนื้อเรื่องเวลาอ่านทันที

MAC

ผมอย่างเป็นพ่อเลี้ยงบ้างจัก ไม่ต้องมือหนึ่ง ขอเป็นมือสองก็ได้ ::Shy::

pitsanume

ขอบคุณครับ สุดยอดมากครับเก็บหมดทั้งครอบครัวเลย ไม่รั่วไหลออกไปข้างนอกเลยครับ เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

Nithiwit Sakfan

และแล้วก็ไม่เหลือสักคนแถมยังท้องทุกคนซะด้วยแน่นอนจริงๆ