ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narumiya Akira] Tanetsuke Maid Tabehoudai เมดของนายน้อย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 08:06:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

ข้อ2 นานๆซ่อนทีก็ได้ครับ จะได้เป็นไปในทางเดียวกันกับ ท่านฮิป จำง่ายดี อย่าถึงกับเก็บตังเลย ช่วงนี้ผมถังแตก 555

KPS176

แหมแสดงว่ารับคนงานใหม่มานี้ถ้าเป็นสาวเด็ดๆห้ามน้อยเห็นเด็ดขาดเลย เพราะเดวมันจะโยกมาเป็นเมดของมันอีก5555 เดวจะรับคนกันใหม่ไม่หวาดไม่ไหวอีกล่ะ
สำหรับคำถามตอบข้อ 1.ซ่อนให้หมดก็ดีนะอย่างน้อยจะได้รู้ยอดคนอ่านและก็เป็นกำลังใจให้ตนแปลต่อไปด้วย  ::Fighto::

ttt555999

ฮาเรผ็มชัดแบบนี้สุดยอดจริงๆ
ข้อ1 เพราะต้องสิ่งที่เป็นกำลังใจคนแปล

bounced

นายน้อยนี่ต้องแรงเหลือเฟือมาก ประเคนให้เช้าเย็น ชอบฉากที่มีสาวๆมาเรียงให้เลือกที่สุดแล้ว มันฮาเร็มชัดๆเลยนะครับเนี่ย

ขอบคุณที่คัดสรรเรื่องสนุกๆมาให้พวกเราครับ

johnywalker

นายน้อยแตกใส่ทุกคนเลยเหรอ อะไรน้ำจะเยอะขนาดนั้น

rskiz