ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] My Private Teacher is a Gal Teacher ครูพิเศษสาวแกล [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านเล่นรอไปก่อน เรื่องหน้าไปปล้นท่าน HypNos มา  ::HoHo:: ใครไม่ตอบเรื่องนี้เรื่องหน้าอย่าหวัง  ::Evil::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

civil2

หาคนสอนพิเศษตอนนี้ทันไหม น่าอิจฉาพระเอกจริงๆ

cookiemonster

นั้นไง แนวครูที่รักมาแล้วววววว  ::Dribbling::  ลายเส้นสุดโปรดด้วย

Ae Haha

มีครูสอนสาวสวยแบบนี้ เรียนเรื่องเซ็กซ์ดีกว่า 555

HypN♥s

555 ช่วงนี้สไตล์สาวแกล ออกอาละวาดนะ ผมก็มีแปลอยู่ 2-3 เรื่องเหมือนกันนะ แต่ขออุ๊บไว้ก่อน (คิวลงคงอีกนาน)

ถ้าเจอเรื่องที่จะแปลตรงกันอีกก็ยกให้แปลเหมือนเดิมนะจ๊ะ  ::HeyHey:: (ผมมีตุนไว้เยอะแล้ว เกือบ 30 เรื่อง)

game2539

tamx251459

ทำก่อนค่อยเรียน ดีจังเคยแต่แบบสอบติดก่อนเดียวพี่ให้ทำ ::Shy::

cdot

elviswhat

ได้อาจารย์มาสอนแบบนี้ผมจะตั้งใจเรียนคร้าบบบบ

phatsa

alarbebday1

คนในบ้านนนี้จับแรงสั่นสะเทือนไม่ได้เลยหลอ

Whๅ่tE