ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asuhiro] Itsu no Ma ni ka เพื่อนกันก็มันดี 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 09:07:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auankung

ขอบคุณสำหรับการ์ตูนดีๆ ครับผม ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

knightmoon

เพื่อนสนิทสุดๆ ก็เลยต้องแต่งงานกันสินะครับ ขนาดบทยังพูดธรรมดาเลย

Reggal

ฟีลเหมือน BL ก็จริง แต่อ่านแล้วอบอุ่นใจปนสยิวแปลกๆ 555

23pompompom

เพื่อนผู้หญิงตอนเด็กผม โตมาไม่เห็นเป็นแบบนี้มั้งเลย  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

SikerWoo

แหม๋ อยู่ด้วยกันมาตั้งแต่เด็ก เหมือนกันกับว่า ได้คบตอนเด็กเท่ากับได้เยตอนนี้ เอ๊ะ ใช่ป่าว ฮ่าๆ
TTT

DarKSiDeIID

แปลแบบนี้ ฆ่ากันเลยดีกว่า ชอบๆ ขอบคุณครับ 

simongang

xifos44505

คำพูดดิบๆเถื่อนๆดี ชอบบบ ได้อารมณ์แนวเพื่อน

earthyz1111

คุณเพื่อนจะใหญ่ไปไหนครับ กินวัวมาทั้งตัวป่ะเนี่ย

sozoso

ขอบคุณมากครับ แถวบ้านผมไม่มีเพื่อนสาว น่ารักๆแบบนี้บ้าง มีแต่ แว๊ดๆด่า เก่งๆเห็นท่าหากจะเอามาคงกลายเป็นแม่สักวัน และทุกวันนี้ทำให้เรารู้ว่าคิดถูก  ::DookDig::