ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asuhiro] Itsu no Ma ni ka เพื่อนกันก็มันดี 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 09:07:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifamily03

มีเรื่องจะเม้นอยู่สองประเด็น
หนึ่งคือ BL นี่มันคืออะไรครับ อ่านละยังงงๆสงสัยอยู่
สองคือ บทพูดพอใช้มึง-กู นี่มันเหมือนบทรักแบบชาย-ชาย เลยครับ นี่ถ้านางเอกหน้าไม่หวาน นึกว่ากำลังอ่านการ์ตูนเกย์เลยนะเนี่ย
แต่ยังไงก็ขอบคุณครับ ขอตอนสองมาไวๆนะครับ

BL ก็ประมาณแนว BoyLove ครับ แนวเกย์ Y ยาโอย แบบที่สาวๆเรียกกันอ่ะ  ::Sweat::

Vinsmoke

นี้มันเพื่อนกันมันดี ตามชื่อเรื่องจริงๆ  ::HoHo::

หวังว่าตอนได้จะได้เป็นกวางน้อยนะ

ขอบคุณฮะ

deadtime

ครับ เพื่อนกันมันดีจริง ๆ นะครับเคยลองแล้ว

keatmano

ใช้กู.มึง ก็ให้อารมณ์เพื่อนสนิทได้ดี ทำใหบรรยากาศดูดี พัฒนาความเป็นเพื่อนสมัยเด็กจนเริ่มเติบโตไปสู่ความอยากรู้อยากเห็นของเพศตรงข้ามแล้วก็เลยมันส์ไปเลย ... ต่อไป เมื่อมีครั้งแรกแล้ว อีกหลาย ๆ ครั้งก็ตามมาได้อย่างง่าย ๆ ... จะดูว่าเรื่องดำเนินต่ออย่างไร  ::HoHo::

Joker-

กูมึงตลอดเลยแหะ แต่ก็ให้ฟิวอารมของความเป็นเพื่อนจริง ๆ นั่นแหละ

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

xtazy

bank1027

แนวเพื่อนรักเพื่อนปกติถ้าไม่ใช่แบบ ntr ปกติจะเฉยๆนะแต่เรื่องนี้น่ารักดีผมชอบ

ensd-07

::Cold:: ตอนแรกนึกว่าผู้ชาย กลายเป็นผู้หญิง สุด xxx

hot2day

virgoranger

foxmozz

0945670004

เคยมีเพื่อนสนิทแบบนี้ แต่ทำไมไม่เป็นแบบในเรื่องแว้