ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asuhiro] Itsu no Ma ni ka เพื่อนกันก็มันดี 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 09:07:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

ตอนแรกดูเหมือนทอมซ่าธรรมดาๆ พอได้น้ำเข้าไปดูน่ารักขึ้นมาทันตา

amardu.36

เพื่อนเรารักนายประมาณนี้เลยสินะ ขอบคุณมากครับ

cking

ความรักสมัยเด็ก สุดๆอ่ะ ยิ่งแปลแบบนี้ด้วยย

ValkyrieKiss

SickSleeplab

กูรักมึงว่ะสำหรับการแปลอารมนี้ได้ใจสุดๆ

karnkarn

คำพูดมันอารมณ์เปลี่ยนจริงๆ  ยูน่ารักโนตม  ::Shower::

Gunitle

ชุดยูคาตะเว้ยตอนหน้า 555 ขอบคุณมากครับ ขอจองที่นังตอนหน้า

shetarsk

Ae Haha

เพื่อนกันนี้แหละมันดี ไม่ต้องพูดไรกันมาก จัดกันเลย

bigboy001

::Crying:: ส่วนใหญ่เพื่อนสนิท โอกาสจะได้กันมีน้อยน่ะ ไอพระเอกนี่โคตรโชคดีเลย

golf77

Crypt

แปลแบบนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบเลยนะเนี่ย เส้นก็สวย ::JubuJubu::

KnowItte

อื้อหือ เนื้อเรื่องต้องติดตามเลยแบบนี้
อ่านละหวั่นไหวเลย