ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

squeeze - ลางเนื้อชอบลางยา (แนวเรื่อยเปื่อย อ่านเพลินๆครับ)

เริ่มโดย footswitch, มกราคม 20, 2018, 01:15:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poison_react

เป็นแนวที่ดูนุ่มนวลเหมือนนิยายรักนักศึกษา ผมว่าโรแมนติกดีนะครับ
ใจจริงก็ชอบแนวอาจารย์-นักศึกษาอยู่แล้วด้วย
อย่าว่าแต่ชีวิตจริง ความรักข้ามเส้นกั้นก็มีมากมายแต่เปิดเผยไม่ได้ชัดเจนนัก
ผมทั้งเข้าใจและซึ้งทีเดียวครับ

Peera canalitartis

songsak

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับครูหนุ่มจะจีบสาวยุ้ยติดไหมนะ

กำพล

swss2511

อาจารย์ลงทุนเป็นนายแบบเองเลย น้องยุ้ยจะเอาไงต่อเมื่อรู้ความจริง

jackalza

nununu06

ponchan80

อาจารย์ลงทุนเป็นนายแบบเอง น้องยุ้ยจะเอาไงต่อเมื่อรู้ความจริง

sahara8032

อาจารย์ เอาตัวเข้าแลกเลย

xonly-1786

อ่านแล้วเพลิน สนุก ได้อารมณ์ขอเอาใจช่วยอาจารย์ครับ

sparrow_ap

หน้ากากนักมวยปล้ำต้องเป็นอาจารย์ชัวร์ๆเลย
รอติดตามอ่านผลงานใหม่นะครับ
อ่านเพลินๆ เพลินจริงๆคับ บรรยายได้ลิ่นไหลดี
ชอบครับ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

ziggy2

เนื่อเรื่องน่าติดตามเลย ลูกศิษย์ จะเสร็จอาจารย์มั้ยนะ

sthanya

ผู้หญิงออกแนวหื่นเหมือนที่เพื่อนบอกรึเปล่าไม่รู้ แต่เห็นวาดรูปแนวนั้นก็น่าจะใช่(รึเปล่าหว่า)

nutdonut