ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันนี้ดูข่าวนี้มา...เผยโฉม ''หนุ่มชุดสูท'' ที่แท้เป็น''ทหารหน่วยรบพิเศษ''[Uncen]

เริ่มโดย kyu lego, มกราคม 23, 2018, 05:57:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyu lego

รู้สึกตลกตรงผู้ประกาศข่าวเล่าเนี่ยละครับ ลองคิดเล่นๆดูว่าถ้าทั้งคู่เป็นสมาชิก xonly8 เหมือนกัน แล้วมีสัญลักษณ์ บอกอาจจะไม่ต้องต่อยกันก็เป็นได้ (คนกันเอง555)  ::DookDig::  ::DookDig::  ::DookDig::

CheekyDream

ุถ้าเป็นสมาชิกเหมือนกันก็สมควรโดนต๋อยเหมือนเดิมแหละครับ
มีที่ไหนไปเฉี่ยวรถใครเขาแล้วชิ่ง พอมีคนมาเตือนดันไปตบหัวเขาอีก
สืบสาวไปอ่าวมาเฟียวินมอไซค์(เก่า)

ยังไม่เจอจุดที่ควรจะ.... อ่าวเฮ้ย สมาชิกxonlyเหมือนกันว่ะ ไปแดกเหล้าด้วยกันเพื่อน

ครับ... 555  อย่างว่าไอ้อ้วนมันก็สมควรโดนต่อยแหละครับ ดันไปตบหัวเค้าก่อน