ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูเข้าใหม่และครูฝึกสอน บทที่ 2

เริ่มโดย TheTao, มกราคม 21, 2018, 12:49:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ba1na2

ครูคนไหนจะโดนก่อนครับ
ลุ้นละทึกครับ

BuffFun

เจ็ตจะย่อง กันทั้งโรงเรียนเลย อิอิ

Swanzz

อยากจะรู้จริงๆว่าใครจะได้เย็ดพวกครูๆคนแรก หลังที่แอบอ่านมานิดหน่อย แฮ่ะๆ

sunnie06

อย่าชะล่าใจไป ลุงเข้มอาจโดนตัดหน้าได้นะ

bb bb

รอบครอบมากครับลุง นานๆจะเจอเนื้อเรื่องห้ามใจได้แบบนี้ ติดตามครับ

swss2511

ภารโรงเริ่มออกนำไปแล้วแต่ยังใจเย็นระวังโดนปาดหน้าแซงเข้าป้ายไปก่อนนะลุง

DevilArt

นึกว่าครูแป๋งจะเสร็จลุงเสียแล้ว  พวกชอบกํ๊กนี่ระวังจะโดนตัดหน้าเน้อ (เห็นหลายเรื่องล่ะจะกั๊กโดนตัดหน้าตลอด)

star_war

ช้าๆได้พร้าเล่มงาม แต่ระวังจะเสร็จไอ้พวกเด็กแสบ ก่อนนะลุงเข้ม..

dikky

ลุงภารโรงทำไมหื่นทุกเรื่องเลยครับ

johnywalker

เฒ่าเข้มนี่เป็นตัวร้ายระดับสูง ๆ เลย ไม่ใช่กระจอก มีเก็บรูปไว้แบล็คเมล์ทีหลัง
ไม่ใจร้อนข่มขืนเลยเหมือนตัวร้ายกระจอก

somc217

หื่นกันทั้งโรงเรียนเลย ทั้งครูทั้งนักเรียนจนถึงภารโรงเลย ชอบครับ
ขอบคุณมากที่แบ่งปันกันครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ความหื่น พอ ๆ กัน ที่เหลือขึ้นอยู่กับโอกาสเข้าถึงตัว

yasa

ตาเฒ่าใจเย็นมากอดเปรี้ยวไว้กินหวานจะโดนผอ.คาบไปกินรึเปล่า

Whoo Amm Ii

เรียบร้อย โดนแน่นอน ถ่ายรูปไว้เยอะด้วย

hanabombam

แหม่เฮียเข้ม ไม่เข้มสมชื่อเลย วางยาก็วางแค่ครึ่งชั่วโมง วัยรุ่นเซ็ง