ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.5 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 22, 2018, 06:59:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikemini

terter

deadtime

เมียดีครับ เมียทำเป็นทุกท่า รับทุกการสนอง

kipkipju kisdsada

::Elder::แก่แล้วขอลุงก่อน ก่อนอื่นต้องจัดเมียก่อนนะลุง

Paisan Taopinkeaw

นี่มัน Stepdad ชัด 5555 ไปได้กับแฟนกับลูก แต่ลูกดันจิตแต่งหญิงได้กับพี่ของแฟน น้องสาวอีกคนก็ชอบ แก่ๆ ติดตามต่อไปครับ 

Thanin Ngamkerdsiri

baycon

reppok111

Boran Mark

ช่างโชคดีอะไรอย่างนี้มีเมียโคตรรรรเซ็กซ์

pupuland

อิจฉาคนพ่อมาก เอาสามคนเลย จะเหนื่อยตายไหมเนี่ย

apichart2523

ตอนแรกนึกว่าเมียจะไปมีชู้ผิดคาดแฮะ อยากให้แม่สอนลูกชายโชตะจังเลย

Demon-Wolf

เมียของท่านพ่อก็ก็เอ็กขนาดนี้ ท่านพ่อจะไหวไหมนี้เจอไป3คนละ ::Oops::

vodkakung

อ้าว เมกุมิเปลี่ยนใจซะแล้ว ติดใจพ่อซะงั้น ::HoHo::

(จิ๋ว)

หุ่นคุณแม่ก็ใช่ย่อยนะเนี่ย....  แต่สาว ๆ คงแซ่บกว่าสินะ

ฟังแล้วเศร้า เล่าแล้วมีรมณ์

ขอบคุณทีแปล&ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...